Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Bác nên thêm 1 cầu nữa: linh kiện lai TQ nữa bác! :3dcuoi:
Dù có là linh kiện Trung Quốc, nhưng chất lượng chấp nhận được thì vẫn là một bước đi khôn ngoan mà. Các bác mua con xe về độ đẽo các kiểu thì cũng toàn linh kiện Tào chớ đâu ra. Vấn đề là thị trường chấp nhận = doanh số đó bác. Chứ nhập nguyên con từ Nhật thì giá lại cao ngất ngưởng, chất lượng cao = giá cao quá = doanh số thấp :D

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mình lấy outlander sport ra chạy nhong nhong ngoài đường cho thiên hạ thấy xe chạy nhiều cái coi. Ai nói giá cao cứ gọi điện cho sale là được giá tốt ngay, em mua cuối 2015 bản base, giá lăn bánh là 863tr, như vậy được chưa.
Chạy xe này không có gì chê nhé, chất lượng khỏi bàn, bác nào chưa có xe hôm nào thuê em chở đi Vũng Tàu chơi nè. Thuê nhé, không làm công quả
Đổi xe chại mấy bửa xem sao bác ơi. giao văn lưu phát nhỉ. hihi

• Like
Reactions: con nhim
Hạng C
8/8/16
650
545
93
Mit Outlander về để thế chỗ MOS.
MOS chất lượng rất ổn, chỉ có giá bán cao và kích thước hơi nhỏ trong phân khúc nên ko vào mắt người tiêu dùng. Thực ra có thể chê Mit và MOS ở nhiều thứ nhưng chê chất lượng MOS là ko chính xác

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
có thể do giá cao và ngại tốn xăng như các xe truyền thống trước đây của MIT nên dân mình k máo.
Ví như con ECO của ford, dù nó rất xấu nhưng được nhiều người mua vì tiết kiệm và hửu dụng , nói ECO rẻ thì cũng k hẵn với cái xe dáng còm còm, cụt cụt mất cân như vậy. Nói chung thượng đế ở việt nam k khó tính nhưng khó hiểu

Hạng B1
21/2/17
80
81
18
43
Xe bình thường mà giá chát quá thì ế là đương nhiên rồi đừng tưởng dân ta khờ nhé ko dễ nhái của ngoại đâu. Ngoại tuy già nhưng tinh thần vẫn còn minh màn lắm đó.

Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
Con này cũng giống mấy con Subaru, cũng mang mác nhập Nhật mà giá trên trời nên rất hiếm gặp trên đường.

Hạng B2
19/8/15
191
233
43
41
Mình lấy outlander sport ra chạy nhong nhong ngoài đường cho thiên hạ thấy xe chạy nhiều cái coi. Ai nói giá cao cứ gọi điện cho sale là được giá tốt ngay, em mua cuối 2015 bản base, giá lăn bánh là 863tr, như vậy được chưa.
Chạy xe này không có gì chê nhé, chất lượng khỏi bàn, bác nào chưa có xe hôm nào thuê em chở đi Vũng Tàu chơi nè. Thuê nhé, không làm công quả
Giá bác mua quá rẻ so với lúc em mua lô đầu tiên mùa đông năm ấy!