Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
RE: Lời cảm ơn đến BTC giải OS Tennis 07

Em cũng cám ơn BTC, ace OS và toàn thể mọi người đã tham gia và ủng hộ cho giải thành công tốt đẹp, có nhiều bất ngờ thú vị.

Riêng bản thân em xin mạn phép tâm sự mấy điều khó nói với BTC để tránh cho giải lần sau:
1 là kêu gọi tài trợ để chống nắng cho vđv (từ nào tới giờ em mới uýnh ban ngày lần đầu nên hôm nay người đỏ như tôm luộc, rát quá trời), ko biết V-Kool dùng cho người được ko nhỉ?:)
2 là cái...toilet, trời ơi toilet mà bác nào dán hình gì ko à, em vô mà đi lái hoài ko được :(:(:(

Em xin hết ạ! :D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

2 là cái...toilet, trời ơi toilet mà bác nào dán hình gì ko à, em vô mà đi lái hoài ko được
hehehehe, chỉ mới là hình các cô mặc bikini mà bác đã không ....được à ? sân này có nhiều cái đặc biệt là thế

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113

Chắc tại em "nhạy" quá bác Duy Siena:(:(:( Vợ cả em đi công tác 1 tuần nay rồi, hé hé hé

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Bác otosaigon, một NTT chính đã góp công sức,tiền bạc & thời gian cho giải đồng thời đã cho chúng ta những tấm hình rất đẹp,chụp những góc độ rất chuyên nghiệp (và những đoạn phim) ,xin cảm ơn bác và đề nghị các mem cho 1 tràng
.