Hạng D
29/3/17
1.405
11.343
113
đã xđ lái xe hơi mà lo lý thuyết thì thôi đừng lấy bằng nhen pác, tội cho người tham gia giao thông

• Like
Reactions: ngocquang19877
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
đã xđ lái xe hơi mà lo lý thuyết thì thôi đừng lấy bằng nhen pác, tội cho người tham gia giao thông
Nói thiệt với các bác chứ giờ đem lý thuyết ra hỏi có đc mấy bác làm đúng 26/30 câu

Hạng D
29/3/17
1.405
11.343
113
Nói thiệt với các bác chứ giờ đem lý thuyết ra hỏi có đc mấy bác làm đúng 26/30 câu
ra đường thì đọc biển báo và phân làn, đường ưu tiên là chủ yếu nhe, không thì cũng như có bằng xe gắn máy

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
E chào các đại gia
Tinhf hình là e đang tìm mối lo phần lý thuyết , đại gia nào có thông tin thì cho e xin với ạ
E xin đa tạ
Thôi bác khỏi thi lấy bằng đi bác ơi. Lý thuyết mà lo nữa thì sau này ra đường thiệt về mình đó
Cứ cài app, down phần mềm làm, câu nào sai thì ghi lại, 1h/ngày, luyện 7 ngày là ok

• Like
Reactions: yasuo
Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Chịu khó học đi anh chủ, tốt cho mình. Ra đường đỡ bị áo vàng làm phiền hơn khi mình hiểu luật.
Cơ mà học không đi đôi với hành thế mới chết. Cháu mới lên dấu D cách đây 1 tháng. Tuy đã qua nhiều văn bản luật mới 2016 ..v.v..v. nhưng lúc thi thì luật vẫn chưa chịu lên , vân còn nằm ỏ năm 2013 trở về trước, nhiều khi đi đường thì dc đi, nhưng lúc thi thì chọn không được.
Cụ thể ở câu : Rẻ trái / Phải và quay đầu.
Ngày trước : Cấm rẻ = Cấm quay đầu
Ngày nay : Cấm rẽ nhưng quay đầu vẫn bình thường.
Trong bài thi vẩn là cấm rẽ thì cấm quay đầu, nhưng ngoài thực tế thì cho phép
Hiện tại bộ đề thi mới đã bỏ mấy câu tốc độ (vì thực tế cứ theo biển mà đi), và khoảng cách giữa 2 xe.

Tập Lái
29/1/15
24
10
3
28
Như các bác trên nói. Bác cứ tải app về. Làm hoài là sẽ thuộc lòng luôn. Không khó lắm đâu bác

• Like
Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
hôm trước e đi thi củng zay đó mấy bác, 500 người thi thì có khoảng 35 ng học lý thuyết ak ,tại vì mua lý thuyết dc gom lại thi trước số còn lại ko mua nên thi sau cùng.

• Like
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Mua clip hướng dẫn 3 bước bao đậu khoảng 1 trang a4 cả sa hình lẫn lý thuyết, ai ko rảnh đi học hoặc muốn học cách dễ nhớ và nhanh luyện 1h là xong

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Thôi bác khỏi thi lấy bằng đi bác ơi. Lý thuyết mà lo nữa thì sau này ra đường thiệt về mình đó
Cứ cài app, down phần mềm làm, câu nào sai thì ghi lại, 1h/ngày, luyện 7 ngày là ok
Bác ko trung thực rồi, thực tế khoảng 70% người học đều mua lý thuyết, rất nhiều bác đã nói điều này trên forum, mua lý thuyết được xếp thi riêng và thi trước.

• Like
Tập Lái
26/12/17
2
0
1
32
Dấn đề lái xe nài mới quá nên e còn ngơ , nhưng e sy nghĩ lại rồi , e ứ lo nữa . Lái xe da đường mà không biết luật thì hại mình hại người , rách việc

Xao này e sẽ nói dới người đi xao rằng , đã xđ lái xe hơi thì lý thuyết phải nhuyễn như bảng cửu chương mới ổn . E xẽ dải thích cho họ hiểu rằng , bởi vì oto là phương tiện giao thông nguy hiểm ở chỗ nó có thể giết người hàng loạt , nên phải nắm vững và bảo đảm mọi vấn đề liêng quan tới nó đều ở mức tốt nhất có thể . Chứ nói như pác là sai quá sai , không biết thì mới đi học đi hỏi , gọi là học hỏi đó , pác biết gì thì nói , hổng biết gì thì ngồi hóng , cái kiểu nói chiện của pác giống như pác đang thảm sát bất kỳ người nào không tin rằng bầu trời chỉ to như cái miệng giếng vậy á , hổng có hay ho gì đâu hén

Chỉnh sửa cuối: