Hạng B1
27/9/19
65
1.375
83
Quạt sưởi thì tiện hơn nhiều so với máy lạnh 2 chiều..cơ động hơn..rẻ tiền hơn..mà chỉ mỗi Bà cần chứ đâu phải cả nhà..?

Giá ML 2 chiều so 1C mắc hơn nhiều ..rất nhiều..đó về mặt kinh tế..nếu anh có khả năng thì bỏ qua vấn đề này..
Nếu máy nội địa Nhật thì hầu hết là 3 chiều anh ơi, giá tầm 3tr là có 1 cái rồi

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM

ủa..

chế độ QUẠT GIÓ ..mà anh cũng tính là 1C nữa hả?

Mà,để mí tay ML phát bỉu về giá đi..mìn dân béc,về ngoải thấy mua máy 2C hao đạn lắm..còn đúng là ở trong này thì đâu có quan tâm nó làm rì..xưa bên NZ..Can cũng xài 2C..nghèo nghèo chút thì Wooden burner.mà phang...mang củi về,cắt khúc ngắn.. đốt..há há..

• Like
Reactions: oto_bangb2
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.293
113
Chưa thấy ai tư vấn dùng "cục gạch" nhỉ? Giải pháp vừa rẻ lại vừa hiệu quả, đã được kiểm chứng qua thực tế.

Cục gạch là rẻ nhất, nhưng mỗi ngày phải nung rồi gói lại cho bả, Mất công. nếu mình không sống với mẹ vợ và bả còn khoẻ đi đứng, làm việc ngon lành thì mua cái lò than tổ ong với 20 cục gạch đinh, để tờ Polyme in hình bác lên trên là bả tự hiểu thôi.

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng B1
27/9/19
65
1.375
83
ủa..

chế độ QUẠT GIÓ ..mà anh cũng tính là 1C nữa hả?

Mà,để mí tay ML phát bỉu về giá đi..mìn dân béc,về ngoải thấy mua máy 2C hao đạn lắm..còn đúng là ở trong này thì đâu có quan tâm nó làm rì..xưa bên NZ..Can cũng xài 2C..nghèo nghèo chút thì Wooden burner.mà phang...mang củi về,cắt khúc ngắn.. đốt..há há..
2 chiều máy lạnh anh ơi, em gõ nhầm

Hạng B2
25/2/13
475
1.341
93
Đâu bán rẻ vậy anh ? máy 01 chiều , cs 01 ngựa @doquocaudio đã hơn 5tr rồi. máy ngoài bắc cách đây 7-8 năm về trước lắp đâu khoảng 8-9tr j đó, máy Mitsu. anh chủ theart ko sợ hao đạn , hao điện thì nhà tắm cứ táng đèn sợi đốt cs lớn của phillips, trước lúc tắm bật cho ấm phòng, phòng ngủ lắp cái điều hòa 02 chiều, tổng hơn chục củ xíu thôi cho cụ.

Hạng B1
27/9/19
65
1.375
83
Đâu bán rẻ vậy anh ? máy 01 chiều , cs 01 ngựa @doquocaudio đã hơn 5tr rồi. máy ngoài bắc cách đây 7-8 năm về trước lắp đâu khoảng 8-9tr j đó, máy Mitsu. anh chủ theart ko sợ hao đạn , hao điện thì nhà tắm cứ táng đèn sợi đốt cs lớn của phillips, trước lúc tắm bật cho ấm phòng, phòng ngủ lắp cái điều hòa 02 chiều, tổng hơn chục củ xíu thôi cho cụ.
Ác em nói giá kho & chưa công ráp, em không làm máy lạnh nên không rõ lắm, tuỳ theo đời nữa