Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Hôm rồi ra mắt phiên bản 2 cửa thể thao bên Mỹ thì mấy bác xuýt xoa khen đẹp còn hôm nay bản sedan 4 cửa với phom mẫu y chang thì các bác lại bay vào dìm hàng là sao? Đây chỉ là bản vẻ phác họa thôi chưa đủ chi tiết mà các bác. Nhìn tổng thể phom kéo dài nhìn thể thao là khoái rồi.

Hạng B2
29/3/12
256
1.204
93
Kiếm giám đốc bộ phận thiết kế mới như Huyndai - Kia thì hy vọng mới lột xác được, người tài đúng là hiếm thật!

Tập Lái
13/4/15
21
32
13
42
Em thấy đa số các xe sedan bây giờ các hãng thường làm phần đầu xe rất dài (mẫu concept phía trên, Accord, M3, M6...), không biết thiết kế như vậy có ưu điểm gì? Các bác thông thái giải thích dùm em cái. Em cám ơn các bác rất nhiều. Hihi.
Theo em làm dài đầu xe để khi đâm trực diện 2 người trươc đỡ toi hơn bác ạ. .. he he

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mấy cái cảnh báo như lệch làn đường ở VN có tác dụng khỉ gì đâu có cũng thế, thà cho thêm mấy cái hệ thống như khởi hành ngang dốc, hệ thống chống trơn trượt hay cho thành 6 túi khí như Mazda3 còn có lí hơn, tưởng sao thêm cái hệ thống vớ vẩn đó ở VN cũng thế. Doanh số kiểu này thua Altis - Mazda3 - K3 dài dài.
Nó bán chủ yếu cho mẽo chứ VN một năm có mấy chiếc ai mà thèm. Cái thị trường như cọng lông chân người ta mà lúc nào cùng đòi này đòi nọ. Ở mẽo nó còn nhỉnh hơn altis thần thánh ấy.