Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
cảm ơn các bác nhiều, Em cứ tưởng tốc độ thay đổi từ 80 lên 90 và 50 lên 60 cho toàn bộ các đường chứ, giờ mới thấy là cần phải phổ cập lại luật rồi.

Hạng B1
30/4/13
96
2.255
83
Chào các bác,
Cho em hỏi đi lộ trình trên cần lưu ý về đường sá, bắn tốc độ ở đoạn nào ? ăn uống dọc đường chỗ nào được các bác?
E dự tính 5h sáng xuất phát từ SG thì khoảng 5h chiều về đến Pleiku ngủ thì kịp không, ở Pleiku ngủ KS nào ok và ăn uống có gì đặc biệt không ạ?
Cảm ơn các bác.
Mình sáng 26al cũng xuất phát theo lộ trình này. Hóng cảnh báo của các anh!
Anh chủ đi ngày nào vậy?

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Thanks bác BMX
Trong nội thị là 60km, ngoài là 90Km/h phải không bác? Em cũng tính ghé ngã ba Đông Dương chụp tấm hình. Đèo lò xo bác đề cập hình như là xuống Quảng Ngãi phải không?
Tốt nhất là anh cứ 50 và 80 thôi anh vì đoạn đường 1 làn và ko lươn cứng là chủ yếu.
Chú ý tốc độ, vạch liền vì dễ tức cảnh sinh tình.

Hạng B2
11/11/12
109
192
43
Chào các bác,
Cho em hỏi đi lộ trình trên cần lưu ý về đường sá, bắn tốc độ ở đoạn nào ? ăn uống dọc đường chỗ nào được các bác?
E dự tính 5h sáng xuất phát từ SG thì khoảng 5h chiều về đến Pleiku ngủ thì kịp không, ở Pleiku ngủ KS nào ok và ăn uống có gì đặc biệt không ạ?
Cảm ơn các bác.

Nghỉ ở Pleiku thì mình recommend vô khách sạn Elegant đường Nguyễn tất thành. Ngay trung tâm, giá cả tốt, csvc, dịch vụ khá ổn.