Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
https://www.bvzine.com/
Bác vào web bấm thử số VIN xem nó ra cái gì :) Con số k biết nói dối. Năm 2018 bán xe sx 2016 trong khi lô này của EA nhập trước lúc bị bắt thế mơ hồ chỗ nào hay lại muốn quay lại bảo THACO biết chắc chắn trong giữa năm 2017 thằng EA sẽ bị tóm vì cái vụ trốn thuế nên THACO lúc đó mặc dù đang bán KIA - Mazda - Peugeot nhưng vẫn thích nhập BMW về bán chung với EA cho vui.
http://vneconomy.vn/thaco-tiep-quan-quyen-phan-phoi-bmw-20180114113716854.htm . Tháng 1/2018 mới chính thức tiếp nhận mà dám đặt xe cách đó cả năm.
VIN WBA8X310X0G831007
Type Code 8X31
E Series F34 (MUE)
Series 3
Type SAT
Model 320I (EUR)
Steering LL
Doors 5
Engine B48M
Displacement 2.00
Power 135
Drive HECK
Transmission AUT
Colour MELBOURNEROT METALLIC (A75)
Upholstery SENSATEC / VENETOBEIGE(SW) (KCV1)
Prod Date 2016-12-22

Bác nói dựa trên suy luận nv thì ai mà đồng ý bác . Vậy mấy nay bác vào showroom còn chụp số vin nào nữa ko . Vậy là trc đây EA kk bán xe đời cũ 2 năm cho khách ah. Nếu cty bị khởi tố xe còn tồn trong showroom cũ của EA ko bán dc thì ai bán bác . Ko lẽ bác bán. Nv xe tồn trong showroom đều là xe nằm cảng hết ah . Vậy là mấy xe mec để ngoài trời ở Trường Chinh cũng là xe nằm cảng hết mặc dù 2 năm. Bác vào mẹc xem coa con nhập 2016 kk. Vậy nó cũng nằm cảng . Bác qui tội phải có cái chứng cứ xác thực. Sao bác kk chụp mấy xe sx 2018 rồi nói nằm cảng đó . Bên Thaco nó chưng đầy ra đó thôi.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Thế mà nó vẫn bán mình với giá chả khác gì cách đây 2 năm khi mình tới coi xe và 1 đám đéo có cầm tiền đi mua, tiền đéo phải của tụi nó mất cũng éo có lo bảo mình đặt điều dựng chuyện và bay vào cắn khi mình khui ra cảnh báo cho người khác. Số VIN đóng thẳng trên xe bên nhà máy ở Đức mà nhiều thằng cứ bảo thông tin mơ hồ, chắc cái tem đó mình mua ở tiệm Decal vào dán cho vui :D
E thấy bác thích mu xe trả giá như chợ kiểu EA trc đây . Bác nên bình tĩnh suy nghĩ các mặt tích cực và tiêu cực của vấn đề xem . Ko ai lừa gạt bác cả cũng như coi thường bác . Happy day bác

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác nói dựa trên suy luận nv thì ai mà đồng ý bác . Vậy mấy nay bác vào showroom còn chụp số vin nào nữa ko . Vậy là trc đây EA kk bán xe đời cũ 2 năm cho khách ah. Nếu cty bị khởi tố xe còn tồn trong showroom cũ của EA ko bán dc thì ai bán bác . Ko lẽ bác bán. Nv xe tồn trong showroom đều là xe nằm cảng hết ah . Vậy là mấy xe mec để ngoài trời ở Trường Chinh cũng là xe nằm cảng hết mặc dù 2 năm. Bác vào mẹc xem coa con nhập 2016 kk. Vậy nó cũng nằm cảng . Bác qui tội phải có cái chứng cứ xác thực. Sao bác kk chụp mấy xe sx 2018 rồi nói nằm cảng đó . Bên Thaco nó chưng đầy ra đó thôi.
Xin lỗi nhé hình kia là ông kia chụp hồi tháng 2/2018 lúc Thaco mới tiếp nhận, còn tôi đi coi xe là sau ổng 6 tháng (tức 8/2018) vẫn chỉ là cái đám xe từ năm 2016- đầu 2017 lúc EA còn hoạt động.
Còn ông bảo trả giá kiểu chợ thì OK vác tiền ra mua con xe date 2016 bán giá 2018 đi nếu cho rằng hợp lý.
NĐ116 bắt đầu vào tháng 11/2017, THACO làm quái gì dc nhập xe mà bảo có xe bán trong khi cái đám này k phải của EA thế của mấy salon ngoài ADV ký gửi hàng trăm chiếc hả. Chả biết cố tình giả ngu hay thiếu hiểu biết trong khi rành rành trước mắt.
Còn bảo ra showroom giờ coi thử có xe 2018 k, hỏi ngược lại thử X3 2018 có về k mà ra coi làm qq gì nữa. Năm 2018, nó đã ra form mới ở nhà nhìn cũng biết Thaco k đem về ra đó coi lại con 2017 hồi tháng 8 mới đi coi nữa hả, đâu có rãnh hay thần kinh có vấn đề ra đó lần nữa khi biết k có xe.
Còn cái bọn nào lên báo bảo “trả xe về Đức tiêu huỷ” giờ nó nằm ở showroom để bán cho khách, chửi nó lừa đảo nói 1 đằng làm 1 nẻo sai chỗ nào :) Ngay từ đầu tiếp quản EA nói moẹ k có xe bán đem lô xe đó ra bán đi, màu mè cho lắm chi để bị khui ra. Ở Đức chắc rãnh đem xe từ VN về bỏ tiền ra tiêu huỷ dùm, đầu óc bình thường mà nghĩ chuyện dậy cũng xảy ra dc thiệt chả còn gì diễn tả.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Xin lỗi nhé hình kia là ông kia chụp hồi tháng 2/2018 lúc Thaco mới tiếp nhận, còn tôi đi coi xe là sau ổng 6 tháng (tức 8/2018) vẫn chỉ là cái đám xe từ năm 2016- đầu 2017 lúc EA còn hoạt động.
Còn ông bảo trả giá kiểu chợ thì OK vác tiền ra mua con xe date 2016 bán giá 2018 đi nếu cho rằng hợp lý.
NĐ116 bắt đầu vào tháng 11/2017, THACO làm quái gì dc nhập xe mà bảo có xe bán trong khi cái đám này k phải của EA thế của mấy salon ngoài ADV ký gửi hàng trăm chiếc hả. Chả biết cố tình giả ngu hay thiếu hiểu biết trong khi rành rành trước mắt.
Còn bảo ra showroom giờ coi thử có xe 2018 k, hỏi ngược lại thử X3 2018 có về k mà ra coi làm qq gì nữa. Năm 2018, nó đã ra form mới ở nhà nhìn cũng biết Thaco k đem về ra đó coi lại con 2017 hồi tháng 8 mới đi coi nữa hả, đâu có rãnh hay thần kinh có vấn đề ra đó lần nữa khi biết k có xe.
Còn cái bọn nào lên báo bảo “trả xe về Đức tiêu huỷ” giờ nó nằm ở showroom để bán cho khách, chửi nó lừa đảo nói 1 đằng làm 1 nẻo sai chỗ nào :) Ngay từ đầu tiếp quản EA nói moẹ k có xe bán đem lô xe đó ra bán đi, màu mè cho lắm chi để bị khui ra. Ở Đức chắc rãnh đem xe từ VN về bỏ tiền ra tiêu huỷ dùm, đầu óc bình thường mà nghĩ chuyện dậy cũng xảy ra dc thiệt chả còn gì diễn tả.

Happy day bác . Tại sao phải là X3 2018 bác , tại sao e là cty lớn dc lấy quyền phân phối BMW từ EA e lại đi gánh nợ mấy ngàn tỷ mấy xe nằm cảng cho tụi nó , gặp bác , bác có ngu đi làm ko , nói như bác mấy xe 2016 hay 2017 đều xe nằm cảng hết , vậy mấy con xe bán nhập bán ko dc của mẹc 2016 tới giờ chắc cũng nv. Bác nói ko chứng cứ chỉ dựa vào check vin. Bác nên bình tĩnh bác ơi . Mà bác nói nằm cảng cũng đúng , xe nào về chả nằm cảng nhể . E ko gây chiến với bác , e chỉ muốn mình nhận xét các mặt thôi . Mà bác nv nên thôi e xin hai chữ bình tĩnh và bình an . Chúc bác ngày tốt lành .

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Happy day bác . Tại sao phải là X3 2018 bác , tại sao e là cty lớn dc lấy quyền phân phối BMW từ EA e lại đi gánh nợ mấy ngàn tỷ mấy xe nằm cảng cho tụi nó , gặp bác , bác có ngu đi làm ko , nói như bác mấy xe 2016 hay 2017 đều xe nằm cảng hết , vậy mấy con xe bán nhập bán ko dc của mẹc 2016 tới giờ chắc cũng nv. Bác nói ko chứng cứ chỉ dựa vào check vin. Bác nên bình tĩnh bác ơi . Mà bác nói nằm cảng cũng đúng , xe nào về chả nằm cảng nhể . E ko gây chiến với bác , e chỉ muốn mình nhận xét các mặt thôi . Mà bác nv nên thôi e xin hai chữ bình tĩnh và bình an . Chúc bác ngày tốt lành .

Vụ này em chỉ đoán thôi và cũng xin được trả lời bác :D

Cái thứ nhất: 1 công ty lớn nhưng đây là hợp tác với BMW, chắc chắn BMW nó đã cho kỹ sư vào sửa có nghĩa là lô xe nằm cảng đó vẫn sử dụng được, nên cũng phải ra điều kiện, nếu thằng nào làm đại lý của tao thì phải bán được lô đó nếu không thì không làm. Cũng không phải khi không mà mỗi THACO được làm đại lý của BMW. Cái thứ hai mà em muốn nói là xe nằm cảng thì vô tư đều nó nằm trong diện của thằng EA đời trước mà chính thằng THACO cũng bảo là nó không dám nhận nhưng vẫn nhận để bán. Bác P.Huyara thì cũng muốn báo là THACO nói 1 đường làm 1 nẻo vậy, cái thứ 2 thì xe 2016 thì nên được bán với giá 2016 chứ k thể bán với giá 2018, một số người không đọc VIN nhiều khi đi mua về con xe 2016 mà tưởng là 2018 thì bác có nghĩ biết bao nhiêu người đã bị lừa không. Nói chung xe 2016 bán giá 2016, xe 2018 bán giá 2018, và lô xe đó nếu lúc đầu báo là k đụng vào thì cũng k nên đụng, còn đằng này đem đi bán thì ghê quá. Vài lời, ý kiến của em, cũng chỉ trên phỏng đoán vụ THACO lấy xe còn cũng chưa biết hehehehe.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng C
1/6/13
806
517
93
"tại sao e là cty lớn dc lấy quyền phân phối BMW từ EA e lại đi gánh nợ mấy ngàn tỷ mấy xe nằm cảng cho tụi nó , gặp bác , bác có ngu đi làm ko"

cái này là mua được giá rẻ nhưng muốn bán bằng giá mới. Thaco không có ngu mà định lời nhiều.

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
"tại sao e là cty lớn dc lấy quyền phân phối BMW từ EA e lại đi gánh nợ mấy ngàn tỷ mấy xe nằm cảng cho tụi nó , gặp bác , bác có ngu đi làm ko"

cái này là mua được giá rẻ nhưng muốn bán bằng giá mới. Thaco không có ngu mà định lời nhiều.

Lừa được người bth chứ k lừa được người tiêu dùng thông minh bác nhỉ :))

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Lừa được người bth chứ k lừa được người tiêu dùng thông minh bác nhỉ :))

Y như hàng điện tử thôi, mua hàng Refurbished bán bằng hàng mới. Ng bán không có ngu! Thaco cũng vậy, mấy bác thông minh hơn anh/em mình nhiều.

• Like
Reactions: Tieudao286