Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Chắc bác vào sr ngta thể hiện ta đây hiểu biết, soi mói phán bừa nên nó ghét nó méo thèm tiếp chứ làm gì có chuyện khách vào mà ko tiếp. Tụi sale nó cũng chỉ bán xe kiếm cơm, thấy khách như thấy vàng ấy mà.
Cho em phán bừa 1 tí: bác thiển cận vô cùng mà cứ tưởng là hay ho biết hết. trường hải nó phân phối BMW đầu 2018, xe nó sản xuất năm 2017, lô xe EURO Auto nó dài ngoài cảng thì hàng này ở đâu ra? Ngồi rung đùi, vận não tí đi bác ạ.
Thân.
2 vợ chồng em đi mua xe lần đầu. Vô sr mít lúc 1h chiều. Nắng nóng bà cố nội. Vô máy lạnh éo có. Nhìn ngó chán chê éo ai ra tiếp. Tự đi xem xe xong về.

Tập Lái
30/6/15
12
11
3
39
mấy bạn nào sale THACO đang bán BMW, gặp KH này chắc cứng cựa, khó cãi, khó thuyết phục xuống tiền quá.

thường mấy anh mua xe sang, ngoài trừ công tử tiền ba mẹ, thì phần còn lại đa số đầu đầy sạn
mà sạn đầy đến nỗi lắc không kêu luôn ah.

mua xe mà đến showroom, coi số VIN, về check ra tháng 01/2017 thì tại hạ bái phục :D
Tốm váy lại là mấy anh muốn gì???
THACO giảm giá đê bán vậy là ăn dầy lắm!!!
THACO : "É*, Ko mua thì thui nhé, qua mer đi"
Các anh đang mê BIM thì cứ tìm xe cũ mà mua nha.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thông tin xe đem về Đức tiêu hủy đâu, hãng BMW đã xác nhận là tiêu hủy giống như Volkswagen hay Audi đã làm cho các lô xe bị tai nạn hay có vấn đề đâu? Đưa mấy tờ báo lá cải VN viết vài dòng xong đem xe trốn thuế bỏ cả năm ở cảng về showroom bán 1 cách hợp pháp à?
Biết tính thời gian không, xe sx tháng 1/2017 từ nhà máy bên Đức, nhập về đây là trong khoảng 2 & 3/2017. Tháng 4/2017, EA bị khởi tố lô xe đó tịch thu. Thế cái đám này tồn từ khi nào? Rồi cái đám trả về Đức tiêu hủy là đám nào nói nghe thử, sao nó còn nằm ở đây, tiêu hủy cái gì, đốt cái bánh xe à?
Nghe lời sale xác nhận khác nào bắt thằng ăn trộm cái nó bảo nó cầm nhầm.

Tập Lái
30/6/15
12
11
3
39
Thông tin xe đem về Đức tiêu hủy đâu, hãng BMW đã xác nhận là tiêu hủy giống như Volkswagen hay Audi đã làm cho các lô xe bị tai nạn hay có vấn đề đâu? Đưa mấy tờ báo lá cải VN viết vài dòng xong đem xe trốn thuế bỏ cả năm ở cảng về showroom bán 1 cách hợp pháp à?
Biết tính thời gian không, xe sx tháng 1/2017 từ nhà máy bên Đức, nhập về đây là trong khoảng 2 & 3/2017. Tháng 4/2017, EA bị khởi tố lô xe đó tịch thu. Thế cái đám này tồn từ khi nào? Rồi cái đám trả về Đức tiêu hủy là đám nào nói nghe thử, sao nó còn nằm ở đây, tiêu hủy cái gì, đốt cái bánh xe à?
Của em 28-3-2017 có nằm trong lo này không hả bác :((

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
Bây giờ thế này, bác nào đã từng mua xe BMW của THACO thì công khai số VIN lên đây, mọi người cùng check là rõ

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Tác phong như thằng ăn mày là sao hả bác. Em thì chưa có tiền mua bmw chỉ mới mua được cái huyndai el thôi. Nhưng e cũng làm kinh doanh tuổi thì còn trẻ mới 28 em chưa hiểu tác phong văn minh của bác ở đây là như thế nào. Tác phong ăn mày là như thế nào. Người ta chỉ xem gia súc qua đánh giá bên ngoài do nó không biết nói thôi chứ. Là 1 ng bán hàng lại đi đánh giá khách hàng qua vẻ bề ngoài thì phải xem lại thằng nhân viên bán hàng đấy. Showroom mở ra là để bán hàng để làm dịch vụ trả qua ở cái xứ này nó độc quyền nên mới vênh váo vậy thôi. Giờ hội nhập rồi cái tư tưởng hủ nho coi thường ng khác em tưởng hết rồi chứ.
Thì bác cứ thử mặc quần đùi đi dép lào vào showroom BMW hay Porsche gì đó thử đi xem người ta đối xử thế nào. Cũng chả cần vô showroom, thử tối tối bước bào cái Bar Club hay Lounge nào đó cũng được, bảo vệ cấm bác vào ngay. Suy nghĩ thực tế đi bớt tỏ ra đạo đức dùm :))

• Like
Reactions: vqhoang
Hạng B2
12/10/15
313
354
63
THACO mà nhập về M760Li thì là tín hiệu tốt đấy vì k sợ nhập về mà bị ế hàng, sắp tới chắc M8 hay mấy mẫu M Competition cũng nhập luôn kaka