Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Có nhầm lẫn ở thông số dung tích cy lanh và hộp số của lô Pajero này ko? 3.0 và 3.8 lui sử dụng số 4 và 5 cấp????

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Xe cứu thương mà dùng SUV thì được bao nhiêu thể tích gắn thiết bị. Tại sao nn ko đầu tư cho LL cứu hỏa cũng là cứu thương như Mẽo đó, như 1 cái BV dã chiến đầy đồ chơi, còn xe nhỏ ít ra cũng cỡ mấy con 12-16 chổ.
Xe này chắc dành cho vùng cao và vùng địa lý hiểm trở. Mà mấy con 12-16 thì lên đó sao lanh lẹ = em này đc.
Làm gì cũng phải suy xét địa hình nữa anh ơi. Chứ đâu phải muốn chơi sao là chơi đâu. Ví dụ mùa lũ miền Trung hay mùa đông miền Bắc thì con này là chuẩn nhất rồi.

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Xe cứu thương mà dùng SUV thì được bao nhiêu thể tích gắn thiết bị. Tại sao nn ko đầu tư cho LL cứu hỏa cũng là cứu thương như Mẽo đó, như 1 cái BV dã chiến đầy đồ chơi, còn xe nhỏ ít ra cũng cỡ mấy con 12-16 chổ.
Chắc dùng làm xe phản ứng nhanh hoặc phục vụ cho các tỉnh miền núi thôi bác, chứ còn cứu thương hiện tại thì starex + cá mập nhiều như lợn

Lô xe cứu thương Mitsubishi Pajero về nước hỗ trợ chống dịch Covid-19

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
2/7/17
1.563
2.050
113
44
Con Turneo của Ford rộng rãi, chơi con đó mới ngon hơn con Mit này, con Mit này chở tiền là hợp lý hơn.

Hạng B2
30/5/20
474
588
93
Hà Nội
requatroi.com
Xe cứu hoả cỡ phố cổ Hn là vào còn ko cua được rồi, về quê lỡ đoạn nào xấu, ko offroad đc cũng chết.
Unicef toàn chơi Prado là vì thế, quan trọng là tính cơ động. Mẽo một là rộng, hai là gọi 113 phát nó tính phí cũng méo mặt, nên là có tiền với chơi kiểu như bác nói đc, vn cấp cứu free hay sao ấy, ông ngoại nhà em đi mấy nhát, toàn free, phải chơi kiểu tiết kiệm thôi.
Vn em nhớ có một công ty mua F150 hay F350 gì đó làm xe cấp cứu mà đắt lắm, nhớ là 2 hay 4tr một nhát, mà chưa chắc đã nhanh hơn xe cấp cứu bệnh viện.
chẳng có gì free hết, cấp cứu ở VN tính tiền nhé. Người ta còn móc ngoặc để được nhảy vào cung cấp dịch vụ chở người đi cấp cứu mà bác ơi

• Like
Reactions: PhiKimTuan