Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Mình đâu có làm trong chính phủ!
Lớn rồi, ai cũng nên có những đánh giá, nhận định cho riêng mình! Nếu anh cảm thấy nhận định của mình " có vẻ đúng " thì cho 1 lai, không thì anh cũ lướt qua thôi, không ai trách cứ gì anh cả!
mấy bác nhà ta thích mua một loại xe chẵn qua là giaỉ quyết bài toán chênh lệch chi phí thôi,, ko phải tất cả nhà cc đều làm dc đều này,, phương tây nó phát hiện ra là phạt nhà cung cấp cắm đầu,, còn vụ trao đổi vacxin thì thấy chả liên qan j hết

Hạng D
23/10/18
1.114
22.886
113
40
mấy bác nhà ta thích mua một loại xe chẵn qua là giaỉ quyết bài toán chênh lệch chi phí thôi,, ko phải tất cả nhà cc đều làm dc đều này,, phương tây nó phát hiện ra là phạt nhà cung cấp cắm đầu,, còn vụ trao đổi vacxin thì thấy chả liên qan j hết
Đó là quan điểm của anh! Không phải quan điểm của mình. Ok :)

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Con này em nghĩ để chở vaccine ! Mấy xe lhq chở vaccin ở châu phi cũng đi mấy con này or land

Hạng B1
31/5/21
60
5
8
43
Mấy tướng tá thích ngồi con này. con này mà chạy lên tầm hơn 100km/h sẽ thấy ngay sự khác biệt với đám đông và sẽ hiểu vì sao nó có giá đó
lên tới đó ngồi như k ngồi, đầm lắm ạ, e có ngồi 1 vài lần r nhưng mới chỉ max là 92km/h

• Like
Reactions: Qvalentino