Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
he he..... em đây! các bác nhắc nhở hèn chi em ngủ mà cứ hắt hơi hoài:D:D
Dạo này tình hình kinh tế suy thoái nên em lâm vào tình cảnh "...đầu gối phải bò":D, đang chuyển về vùng sâu vùng xa thâm canh kiếm sống. Lâu nay xa rời đáy quần chúng, này em xin chịu phạt:)
Em chỉ lơ là vài ngày mà các bác phát trát truy nã em thì tội quá. Thôi thì em xin chịu phạt trước 1 chai Chivas uống bù...........
Các bác nào khéo tay lên dùm em cái lịch uống rượu phạt cũng như lên tinh thần FFC cái, em xin đăng ký trước....ngày nào cũng được!
@ Daothoat: Khi nào off nhớ đánh theo con Zip Hồ Cẩm Đào để em tèo có xe chở về nhé:)
@All: Hẹn gặp các bác sớm, các bác đừng truy nã nữa nhé

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Cha chả phải đợi bị phát lệnh truy nã mới nổi lên hém! Thôi thì cũng là bậc sĩ quan có nhiều công trạng chiếu cố theo ý nguyện nương nhẹ tay các bác nhé ... Ai có ý kiến gì khác không vậy ? he he !!!

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Hội trưởng nhà ta ở không nên đi vòng vòng rủ mấy con chim mái đi chơi, ngặt cái là mấy con chim kia con thì kẹt con thì mắc con nhỏ nên HT ghét về nhà chơi năm mười rồi.

Hạng D
30/10/06
1.388
25
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
trungnghia nói:
Hội trưởng nhà ta ở không nên đi vòng vòng rủ mấy con chim mái đi chơi, ngặt cái là mấy con chim kia con thì kẹt con thì mắc con nhỏ nên HT ghét về nhà chơi năm mười rồi.

Hình như có một con đang cho con bú nữa phải không bác :)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
dell132 nói:
trungnghia nói:

Thì đó, có con kẹt con nhỏ đó bác!!!:D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
phù ...phù...hú hồn tưởng HT bị LL bắt cóc , xxx lun rồi chứ ! hehe

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
trungnghia nói:
dell132 nói:
trungnghia nói:

Thì đó, có con kẹt con nhỏ đó bác!!!:D

@trungnghia & del132 : ủa ? ủa ? em tưởng cái chuyện con chim đực bay vòng vòng tìm chim cái này là tác phẩm kịch câm độc quyền của HT F1Racer chứ nhể ???
Sao lại "lộ hàng" thế HT ơi ?

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
He he Các bác nói vòng vo hoài .Em biết tên của con chim mái rùi và biết cả cái tổ ở đâu nữa cơ ,muốn em hê lên không ????