Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Chương trình 30/4 thế nào đây HT ? Em thấy bên XNL đang nóng lên vì chương trình đi BMT
bác nên khấy động phong trào cho ae với. Ai lại để ae phải truy nã thế...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
haichien nói:
trungnghia nói:
dell132 nói:
trungnghia nói:
Hội trưởng nhà ta ở không nên đi vòng vòng rủ mấy con chim mái đi chơi, ngặt cái là mấy con chim kia con thì kẹt con thì mắc con nhỏ nên HT ghét về nhà chơi năm mười rồi.

Hình như có một con đang cho con bú nữa phải không bác :)

Thì đó, có con kẹt con nhỏ đó bác!!!:D

@trungnghia & del132 : ủa ? ủa ? em tưởng cái chuyện con chim đực bay vòng vòng tìm chim cái này là tác phẩm kịch câm độc quyền của HT F1Racer chứ nhể ???
Sao lại "lộ hàng" thế HT ơi ?

He he .... em vẫn độc quyền đấy chứ bác, hôm rùi off với mấy bác miền trung nên mới diễn:D giờ mấy ổng lại nói em làm con chim đực mới đao:(

@ huybm: 30/4 này nhiều bác FFC tham gia chuyến Caravan Campuchia cùng OS luôn rồi. Bác nào muốn có chuyến offline +offroad khoảng giữa tháng 4 thì lên đề xuất chương trình giúp em luôn nhé

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16
haichien nói:
trungnghia nói:
dell132 nói:
trungnghia nói:
Hội trưởng nhà ta ở không nên đi vòng vòng rủ mấy con chim mái đi chơi, ngặt cái là mấy con chim kia con thì kẹt con thì mắc con nhỏ nên HT ghét về nhà chơi năm mười rồi.

Hình như có một con đang cho con bú nữa phải không bác :)

Thì đó, có con kẹt con nhỏ đó bác!!!:D

@trungnghia & del132 : ủa ? ủa ? em tưởng cái chuyện con chim đực bay vòng vòng tìm chim cái này là tác phẩm kịch câm độc quyền của HT F1Racer chứ nhể ???
Sao lại "lộ hàng" thế HT ơi ?

Độc quyền jì chứ,ngày rồi em cũng được mãn nhãn,he he he.HT mình đươc cái đóng kịch câm giỏi
và rất là TỰ TIN [:d]

Hạng B2
4/8/04
315
30
28
Vì tội bỏ rơi quần….chúng, đợt này phải phạt nặng cả HT lẫn thư kí Sie thôi.
HT phải tích cực làm nóng anh chị em lên chứ.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Khó chi đâu Sushi3t tại hồi này lảo ý chạy long tong nên hơi khó tìm thôi ...

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16
Hị hị,em có mẹt.Dạo này trời nóng,em bỏ quần (
..chúng)..để chuyển qua váy :D .Hâm nóng cái coai HT ui :D
@sushi3t:phân công nhiêm vụ,làm nóng chị em để HT,còn anh hay chú hay CỤ em nhận cho,hơ hơ hơ