Hạng B1
7/1/20
85
26
18
Đã xác định được mục tiêu kinh tế là trên hết thì chủ thớt nên cưới Vios thôi ;)

Hạng B1
1/4/18
77
45
18
Phân khúc B thì vios là số 1 nha bác, dòng này bền bỉ, ít hỏng hóc, tiết kiệm chi phí bảo dưỡng bảo trì cũng không cao. Chưa kể giờ 1 số đại lý còn tặng gói bảo hiểm vật chất 1 năm và phí trước bạ, cộng tổng vào thì so giá vios với mấy con cùng dòng khác thì vios lại thấp nhất rồi… Nói chung mua Vios kinh tế thì rõ ràng, nó tiết kiệm, ít hỏng vặt, trang bị thực dụng tuy nhiên em vẫn mong thiết kế ngoại thất trông đẹp hơn nữa chứ thấy vẫn chưa đc như em mong muốn, nhưng trong tầm giá vầy thì OK rồi.
Đúng là ở tầm tiền này chỉ cần xe đi lành, ít hỏng vặt, ăn xăng ít là thích rồi.

Tập Lái
3/4/18
14
98
13
Mới mần 1 em vios G 2021, xong về trùm mền trốn dịch luôn

Hạng C
23/9/20
862
7.288
93
Em lần đầu mua xe phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình, ngân sách trên dưới 600triệu xíu. Phương châm của em là xe bền, dùng càng lâu càng tốt, em ko có điều kiện kinh tế để thường xuyên lên đời xe. Có mấy lựa chọn sau khiến em băn khoăn nhờ các bác tư vấn giúp:
1. Vios G: Em ko thích thiết kế đuôi xe lắm, đc cái xe rộng rãi, nhiều option, tiết kiệm xăng, chạy bền. Vios đang khuyến mại giảm 30tr phí trước bạ hết tháng 7.
2. Accent 1.4 AT bản đặc biệt: Thiết kế đẹp, nhiều option nhưng đang lấn cấn về độ bền bỉ, option ko quá thực dụng, khoản nuôi xe và bảo trì bảo dưỡng, giá đẹp em ưng 542tr.
3. City L: Thiết kế đẹp, bền, điểm trừ là phanh sau tang trống, giá khá chát
Theo các bác thì nên mua xe nào kinh tế?
Đợi con Raize xem thử sao

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
23/9/20
862
7.288
93
Chưa Thấy giá
Xe mẫu về đại lý rồi. 1 cậu sale đăng zalo rumor 450, qua nay thì lại mấy bài báo nói hơn 500. Bọn TMV khôn vặt, chắc còn đợi Sonet áp giá sao.