Hạng C
4/5/12
845
28.111
93
Năm nay a Cải ko tháp tùng làm phóng sự nữa hả

Hạng B2
30/5/16
358
327
63
Sao ko chạy Bắc - Nam luôn ta, tới Đà Nẵng là hết ròi à? Trong mớ này em nào là dạng xe “ bèo” nhất và em nào là dữ nhất ta?

Tập Lái
4/3/18
2
3
3
41
Sao ko chạy Bắc - Nam luôn ta, tới Đà Nẵng là hết ròi à? Trong mớ này em nào là dạng xe “ bèo” nhất và em nào là dữ nhất ta?

Chạy hành trình Bắc - Nam sẽ tốn nhiều ngày, như vậy sẽ lỡ công việc của 1 số thành viên, vì đâu phải ai cũng rảnh. Trong mớ này chắc BMW i8 là bèo nhất (còn nếu tính cả xe NN, NG thì chắc chiếc Ferrari California T là bèo nhất, vì chưa đóng thuế :)). Còn chiếc dữ nhất là Aventador S

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Chạy hành trình Bắc - Nam sẽ tốn nhiều ngày, như vậy sẽ lỡ công việc của 1 số thành viên, vì đâu phải ai cũng rảnh. Trong mớ này chắc BMW i8 là bèo nhất (còn nếu tính cả xe NN, NG thì chắc chiếc Ferrari California T là bèo nhất, vì chưa đóng thuế :)). Còn chiếc dữ nhất là Aventador S
Bác có biết giá trị đoàn xe này tầm bao nhiêu không?

Tập Lái
4/3/18
2
3
3
41
Bác có biết giá trị đoàn xe này tầm bao nhiêu không?
Tôi đang trả lời câu hỏi bên trên là “xe nào bèo nhất và xe nào mắc nhất”. Ko tính mấy xe hậu cần, thì xe BMW i8 có giá bèo nhất (khoảng hơn 4 tỷ), còn xe mắc nhất là Aventador S (hơn 40 tỷ). Còn nếu tính luôn xe NN, NG thì chiếc California T có giá khoảng 150k USD ( vì chưa đóng thuế). Trả lời vậy có sai ko bác?