Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Bạn ở VN thì tôi không nói nhưng bạn thừ khoe Vios 2022 với Euro5 ở nưóc ngoài thì khỏi, cái nào hay mình lấy, cái nào dở thì mình ráng sửa chửa . COP26 bạn biết là VN hưởng gì ? và bạn cũng đang tiếp tục đóng tiền cho số 0 ..

Luật nó khác văn bản, ở nước ngoài là luật .. do đó bạn cứ xài xe ở VN với E0 coi như mạnh, coi như tốt so với E6 là bạn có quyền. Nhưng không có nghĩa là ở VN áp dụng ra nước ngoài. Nhưng ngược lại là dỉ nhiên

Bạn có nghĩ là tại sao thằng tây gặp mình ở đất nước VN mà mình phải và bắt buộc nói tiếng tây và cũng ở xứ nó, ngược lại mình phải nói tiếng tây không ?

Chữ Performance bạn xữ dụng của bạn lấy từ đâu từ tiếng việt hay tiếng anh/pháp, thì đó là câu trả lời và chính đánh nhất ...

Bạn muốn ao làng hay vươn ra biển lớn là tuỳ bạn . quyền chính đáng của bạn ..
Trở về hãng xe là của tụi nó. cùng hiệu cùng đời ... nhưng tại sao chúng nó "performance" hơn ở VN, ít ô nhiểm, ít hao tốn ..và VN mình trả tiền lăn bánh gấp 3 lần người ta ?

Câu hỏi của tôi chắc bạn và cộng đồng biết câu trả lời rồi Rất vui khi chia sẽ cùng bạn, performance không phải nơi nào cũng giống nhau nhé
bạn bị ngáo vãi ra, hình như khi bạn bị ng khác bắt thóp thì bạn sẽ đi vòng vòng ra thế giới =)) ở đây rõ ràng đang nói ở VN. Bạn đã hiểu sai về nghị định liên quan khí thải sau 2021, tôi đã giúp bạn hiểu rõ hơn. còn performance xe khác nhau ai mà ko biết. cứ nói vòng vo chả ăn nhập đâu vào đâu !

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
bạn bị ngáo vãi ra, hình như khi bạn bị ng khác bắt thóp thì bạn sẽ đi vòng vòng ra thế giới =)) ở đây rõ ràng đang nói ở VN. Bạn đã hiểu sai về nghị định liên quan khí thải sau 2021, tôi đã giúp bạn hiểu rõ hơn. còn performance xe khác nhau ai mà ko biết. cứ nói vòng vo chả ăn nhập đâu vào đâu !
Thứ nhất bạn dùng chữ là ngáo vãi là gì ? tôi ngáo vãi ? tự nhiên đi vòng ra thế giới, có lẽ bạn viết cho người VN đọc chứ tôi không hiểu bạn muốn nói và ám chỉ gì về phần nầy. tại sao và lý do ngáo vãi

Nghị định khí thài vào 01/01/2022 đọc kỹ thì những xe sản xuất từ ngày đó ở VN theo nghị định thì phải và bắt buộc E5. thì tôi dang nói ở VN, Bạn có đồ sắp hết date thì phải tống nó đi trừ khi .. lách luật.

Bạn đọc hiểu gì về nghị định 49/2011 của thủ tướng chính phủ ?

Chính vì bạn đem performance là quang trọng còn E hay không E chẵng quang trọng ý là thế chăng ? Do đó hãng xe bắt buộc phải theo luật chứ không lẽ trái luật, Diesel gate mới sờ sờ ra đó, sai là phạt thôi .

Bạn có quyền lách luật, nhung không có nghĩa là tất cả ai cũng đều lách luật.. Và muốn lách luật phải lách cho đúng .

Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Thứ nhất bạn dùng chữ là ngáo vãi là gì ? tôi ngáo vãi ? tự nhiên đi vòng ra thế giới, có lẽ bạn viết cho người VN đọc chứ tôi không hiểu bạn muốn nói và ám chỉ gì về phần nầy. tại sao và lý do ngáo vãi

Nghị định khí thài vào 01/01/2022 đọc kỹ thì những xe sản xuất từ ngày đó ở VN theo nghị định thì phải và bắt buộc E5. thì tôi dang nói ở VN, Bạn có đồ sắp hết date thì phải tống nó đi trừ khi .. lách luật.

Bạn đọc hiểu gì về nghị định 49/2011 của thủ tướng chính phủ ?

Chính vì bạn đem performance là quang trọng còn E hay không E chẵng quang trọng ý là thế chăng ? Do đó hãng xe bắt buộc phải theo luật chứ không lẽ trái luật, Diesel gate mới sờ sờ ra đó, sai là phạt thôi .

Bạn có quyền lách luật, nhung không có nghĩa là tất cả ai cũng đều lách luật.. Và muốn lách luật phải lách cho đúng .
=)) ngáo vãi là ngáo đá đấy, bị ngu đó, ko biết nữa thì thôi đi học lại tiếng đi.
ở trên tôi đã nói về nghị định rồi thôi thì trích lại ở đây cho ông xem 1 lần nữa nha
Xe đang lưu hành và sản xuất thì ko áp dụng, chỉ có mẫu mới cần phê duyệt mới thì sẽ áp dụng. chả ai lách luật hay hết date j cả.