Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Re: Lọc gió cho máy lạnh và lọc cho máy của grandis,lancer

Em mới nhận được thêm 8 cái lọc cho máy lạnh và còn 2 cho máy . em sẽ nhắn một số bác trước có gi. Còn trong tuần này , chậm lắm là tuần sau sẽ có cho các bác còn lại.

Tập Lái
2/9/10
29
3
3

Bác Rbx cho em đăng ký 1 cái lọc máy điều hòa cho em Lancer gala với nha bác. em cũng đang cần. Thanh toán thế nào PM cho em nha bác. Thanks nhiều.

Hạng B1
2/11/09
74
810
83
Cho mình đăng ký một lọc gió cho máy lạnh lancer gala nhé Bác. Em sẽ chuyển khoản cho Bác hay gặp trực tiếp thì tiện cho Bác hơn, số của em o9o9848839 nhé. Thanks Bác nhiều

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em đã kết thúc vụ đặt hàng này rồi, vì lẻ tẻ thì chi phí cao hơn. Nếu tiện kèm hàng em đặt thêm cho các bác, mong các bác đừng chờ.

Hạng B2
31/3/08
100
109
43
www.otosaigon.com

Rbx nói:
diepcao nói:
Bac rbx cho e datd 1 cai loc gio lanh Grandis nha. (sorry mod e online bang dien thoai nen kg dau)
Ok bác, sáng nay đã gặp bác. Con xe vàng cát của bác đẹp quá.
Chào bác,
Hôm rồi mình có nhờ bác đặt lọc lạnh. Hôm nào cafe Rose mình ra nhận nhé. Lu bu công việc ít online. Bác thông cảm nhé
Cảm ơn

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com

diepcao nói:
Rbx nói:
diepcao nói:
Bac rbx cho e datd 1 cai loc gio lanh Grandis nha. (sorry mod e online bang dien thoai nen kg dau)
Ok bác, sáng nay đã gặp bác. Con xe vàng cát của bác đẹp quá.
Chào bác,
Hôm rồi mình có nhờ bác đặt lọc lạnh. Hôm nào cafe Rose mình ra nhận nhé. Lu bu công việc ít online. Bác thông cảm nhé
Cảm ơn
Em đang giữ cho bác đây à. Em cố gắng gặp bác ở rose

Hạng D
29/5/09
3.834
8.499
113

Cảm ơn bác Phan nhiều.