Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
Em ko nói gì đến bác Tấn ở đây. Chỉ thấy các bác PR cho bác Tạo dữ quá thôi. Trong khi phủ nhận sạch trơn những gì anh em khác góp ý để sao thật ngon bổ rẻ

Tập Lái
22/1/12
13
0
0
45
chu bo doi nói:
Em thấy cái dzụ này làm ae trong club cải cọ, mất đoàn kết tùm lum. Bác kyanh đã nói đóng thớt này lại rồi, vậy sao các bác cứ tranh luận mãi. Em thấy mệt mấy bác thật. hay cải nhau, móc họng nhau cũng là thú vui của các bác ấy nhỉ. nếu đúng vậy thì
......thật chả ra làm sao.
em thấy "thẩm mỹ viện" nào tốt thì anh em giới thiệu nhau để đầu tư cho vợ 2. ai thích thì đến chăm sóc, không thì mang xe đi chổ nào mình ưng thì làm. với lại chổ tốt cũng có lúc này lúc khác cũng là chuyện bình thường.
Diễn đàn để chia sẽ kinh nghiệm, học hỏi, tâm sự này kia, kia nọ về xe, nay xuất hiện thớt ĐÂM THỌT LÁ CẢI. Thấy mấy bác cải nhau, chỉ trích, nói nặng nói nhẹ nghe mệt cả người. các bác không sợ người ta
:oops: à.
CHỪNG NÀO MỚI THẤY CHỬ KẾT THÚC CỦA THỚT VẬY?

Xem em này thư giãn xong rồi.......thôi đi nhé

<span style=""color: #ffff00;"">HAPPY NEW YEAR</span>

<span style=""color: #ffff00;"">
</span>

Bác chú Bộ đội không làm kỹ sư nữa à? sao không khoe kỹ sư nữa hay quảng cáo như vậy đủ rồi????

Hạng B1
24/5/13
66
14
8
45
Cái này em biết. Em đã mua giúp cho ko ít hơn 3 bác trên diễn đàn này và thay lốc cho em Acc trắng của USD khi về ĐN rồi. Giá rẻ bất ngờ luôn.
Còn giá thì mỗi nơi mỗi khác nhưng kỹ thuật thì ở đâu cũng vậy thôi
Innova J thì xài lốc loại nào hả bác. Nếu là Denso thì Denso mấy?

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
các bác cứ đem lên bác Tạo em bảo đảm lạnh run luôn, xe em giờ trên xe phải có cái mền cho f1 và bà cả đắp , nếu sáng và chiều chỉ số 1, trưa 38 độ chỉ số 2 chưa bao giờ em mở qua số 3
Địa chỉ bác Tạo ở đâu vậy bác...bác ấy có block jolie ko?cho e xin thông tin với