Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lốc lạnh mondeo

Tập Lái
4/8/12
37
14
8
em tin là bác chưa ghé bác Tạo.. em được bác Phan tèo rới thiệu, và.. Thôi thì có bệnh thì vái tứ phương, em tin là bác Tạo fix triệt để cho bác vụ này, chúc v2 bác mau khỏi bệnh, bớt nóng nảy...
E đã lên bác Tạo, bệnh nặng :(. Phải thay lốc. Tổng chi phí 6 trẹo, bao xài 1 năm. E mới lấy về, trưa nắng bật 24° , gió 2 vạch thấy ok ( e chạy 1 mình). Cám ơn các bác nhiều ạ...chúc các bác weekend vui vẻ!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
E đã lên bác Tạo, bệnh nặng :(. Phải thay lốc. Tổng chi phí 6 trẹo, bao xài 1 năm. E mới lấy về, trưa nắng bật 24° , gió 2 vạch thấy ok ( e chạy 1 mình). Cám ơn các bác nhiều ạ...chúc các bác weekend vui vẻ!
Vậy bác thay lốc gì ạ?

Tập Lái
4/8/12
37
14
8
Vâng, lốc mondeo mới thay dc chứ bác. E thấy giá cũg hạt dẻ, nên xài lun. Sau 1 tuần sử dụng có vấn đề jì e thông báo cho ạ...

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Vâng, lốc mondeo mới thay dc chứ bác. E thấy giá cũg hạt dẻ, nên xài lun. Sau 1 tuần sử dụng có vấn đề jì e thông báo cho ạ...
Nếu đúng lock Mondeo 2.5 hàng xé cơn hen.. em sẽ có bài ý kiến sau, anyway, miễn kg phải là lấy Denso độ vào là em kg khoái.

Tập Lái
13/8/14
6
0
1
57
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có 2 loại xịn chính hãng và hàng zin tháo xe! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ

Bác có rơle điều khiển quạt làm mát của Focus 2008 không? giá nhiêu vậy bác?, nay đi ngang đường, dừng lại 5 phút, vẫn để máy nổ... ra khỏi xe chờ bạn....nhìn lại capo kinh quá...khói bốc lên tưởng cháy....mở của xe tắt máy vội....sợ thật....mở capo lên thấy nhin khói hóa ra là nước sôi.... nước mát trào ra...kinh quá, đành phải để nguội bớt mới xử lý. có bác nào gặp trường hợp này chưa????