Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Không hiểu sao dạo này máy tính của tôi khi thì không log in _đăng nhập vào diễn đàn OS được,tôi phải xóa hết internet file temporary đi mới đăng nhập được.Sau đó hai hôm nay lại xảy ra hiện tượng không log out được,các bác giải đáp dùm tôi với:Tại máy tính của tôi hay tại lỗi từ server của diễn đàn?Xin cảm ơn rất nhiều!

Hạng B2
12/3/07
351
36
28
RE: Log in_Log out không được...!

Em thì mở ra chưa kịp login thì đã thấy nick người khác chềnh ềnh ra đấy, hỏang quá, sợ họ vu cho mình hack nick của họ thì chít...:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Em nghĩ không phải do lỗi Server mà là lỗi Cookies của máy tính bác. Bác hãy thử xóa hết Cookies và thử lại xem sao.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Của em thì mãi không vào diễn đàn được, phải thử đi thử lại restart máy tính

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Có lúc em cũng bị thế, vào để viết bài mãi mà ko được...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Ấy,lại được rồi các bác,nó cứ như ...ma ý.Có lúc vào OS.com thì thấy nick của mình đã được "thân chào" sàn mặc dù chưa làm động tác Log in,nhưng khi mình vào một chuyên mục nào đó thì lại trở thành Guest mới lạ chứ.Quay qua "đăng nhập" thì không đăng nhập được.Hồi nãy "đăng xuất" mãi không được,viết bài nêu thắc mắc xong thì lại "đăng xuất" được...Vậy là theo bác Otosaigon thì do cookie trong máy tính của mình?Vâng để tôi sẽ xem lại,hy vọng giờ sẽ tốt hơn.Chào các bác nhé!

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Nếu sử dụng máy cá nhân thì gõ www.otosaigon.com/forum luôn sau đó log in gõ vào dòng lưu vào cookie. Lần sau vừa click vào www.otosaigon.com/forum là xong, khỏi đăng nhập gì cho mệt

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Thông thường để trong favorites rồi vô, bình thường chẳng sao, hôm nọ dọn máy, xóa cookies, vào OS chưa kịp đăng nhập tự nhiên thấy hiện Thân chào: ...lacceti ( em ko nhớ rõ), sợ quá[:-] Biết thế làm vài quả hòanh tráng, cho ông kia tiêu luôn:D
WM xem xét, hình như có tý vấn đề thật!

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: otosaigon

Bác lưu ý khi vào OS nhơ phải có 3 cái: WWW phía trước nhé!

em chả cần vẫn vào ngon cành đào...:D