Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng
RE: logo GMFC

các bác thông cảm cho em,tay nghề em chỉ có thế thôi,các bác xem xong cho em ý kiến với ạ,mỗi người mỗi phong cách sau đó chọn lọc ra thì sẽ đạt hiệu quả cao hơn đúng ko ạ...

Hạng D
6/3/08
3.923
8.007
113
Sàigòn

Trích đoạn: captiva_dalat

các bác thông cảm cho em,tay nghề em chỉ có thế thôi,các bác xem xong cho em ý kiến với ạ,mỗi người mỗi phong cách sau đó chọn lọc ra thì sẽ đạt hiệu quả cao hơn đúng ko ạ...

Khác chi với cái Logo của Bác quanpham rứa Bác?

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Trích đoạn: captiva_dalat

cảm ơn bác,chúc các bác cuối tuần vui vẻ
Trong mục chọn các đường link, bác nên chọn mục direct link (mục cuối cùng),lúc đó bài viết của bác chỉ hiện thị hình mà thôi ,không xuất hiện đường link.

Hạng B2
4/5/08
333
33
28
53

Cái này trông nỗi bật hơn nhờ có thêm đường viền màu đen/trắng. duyệt luôn đi các bác

Hạng B2
2/4/08
123
94
28
39
TPHCM

Theo ngu kiến của em thì thay chữ GMC ở giữa thành chữ Vivant thì hay hơn. Hội Vivant mà.

Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng

Trích đoạn: billgate_saigon

Theo ngu kiến của em thì thay chữ GMC ở giữa thành chữ Vivant thì hay hơn. Hội Vivant mà.

Bác ơi GMC là dành cho tất cả các loại xe của GM chứ đâu phải là dảnh cho một loại nào đó đâu bác,nhưng em thấy đây cũng là một ý kiến hay,nêú là vivant club thì sẽ là chữ vivant,còn là câptiv club thì sẽ là chữ captiva,như thế thì sẽ đồng nhất hơn,các bác nghĩ sao về vấn đề này ạ.

Hạng B2
4/5/08
333
33
28
53

GMC vẫn hay các bác ạ. Hội của chúng ta không những có vivant mà còn có cả các bác bên Cạp nữa chứ. Nhưng các bác xem lại coi bên Cạp họ có logo riêng của họ kkhông? Nếu có thì mình dùng chử Vivant vậy

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Các bác ơi theo như danh sách hội GMFC Cap , Vivant , Lax , Gre , Mat . là một hội cho nó vui vì tất cả đều sinh ra từ GM phải khg các Bác , AE mình thống nhất với nhau 1 cái logo cho nó đơn giản . Cái vụ này bác HT @ HP đã nhất trí rồi . Chỉ còn chờ quyết định cuối cùng là logo thế nào thôi .