Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re: RE: LOGO MỚI CỦA HONDA FANS CLUB - mời bạn góp ý!

Các ace góp ý thêm để "gút" lại logo cho HFC.

Dear Trungkien, hôm trước em có vài thiết kế cho HFC logo, em post để ace góp ý!

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Tại em thấy nó chưa được lắm.Để em thiết kế thêm 1 , 2 cái rồi post lên cho ace có thêm option lựa chọn nha anh.Cuối tuần bia bọt , cf ,disco gì ko anh??hehe

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Về mặt sáng tạo là tự do, thoải mái & cứ đưa ý tưởng ae sẽ góp ý thêm. Em cố gắng post càng sớm càng tốt. Sau đó anh sẽ cho tiến hành in ấn & tặng cho các hội viên HFC.

Cuối tuần này anh dự định đi Mộc bài - Tân Ninh vừa thư giản vài món ăn : bò cạp, châu chấu, cào cào, dế.... http://www.otosaigon.com/forum/m950471.aspx
Sẵn tiện ghé mua vài đồ chơi xe hơi, làm vệ sinh xe (vd: nước bóng xe, máy hút bụi....) nghe nói cực rẻ chỉ khỏang vài $. Ae mình hẹn nhau tại Ree sáng T7 rồi depart nhe?

p/s: 30/4 - 1/5 em đã có kế hoạch gì chưa? anh có người bạn ở Philipine - Manila, muốn mời vài ae HFC qua chơi (vé may bay đi và về khoảng 106$, quá rẻ so với đi Phanthiet, Nhatrang hay Dalat), mặt khác có thêm bạn bè ở 1 quốc gia, tìm hiểu thêm 1 nền văn hóa mà chưa tới 200$ thì cũng nên lên đường. Anh đang lên kế hoạch, nếu xong sẽ post để ae HFC đăng ký.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

được đó anh sáng thứ 7 mình go go.Còn 30/4-1/5 thì còn xa .Em đang tính làm cái xuyên việt với Mother nên cũng chưa chắc lúc đó tính được gì hehe

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Em post vài mẫu em vừa làm xong.Các bác góp ý kiến ném đá thoải mái nha :))

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Đep lám pác nhưng màu sác thế này liệu khi dán vào xe nó co nổi bât lên dc kỏ nhỉ , thks

LMLS

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

trungkien_civic nói:
Em post vài mẫu em vừa làm xong.Các bác góp ý kiến ném đá thoải mái nha :))

Bravo...! 03 logo này rất cool và đẹp!
Cám ơn TrungKien đã dành th/gian để sáng tạo logo cho chi hội HFC.

p/s: Kiên@ cho thêm kích thước & file gốc để ae HFCer các tỉnh/thành có thể load về sử dụng.
Kiên@ cho làm thử 10 set (chi phí anh trả nhe!), sau đó ae mình hẹn offline 09g sáng Chủ Nhật (15/03/09), cafe VIVA mới khai trương khá đẹp trên đường Nguyễn Cư Trinh Q.1 - ae mình dán démo + chụp hình ---> post lên để HFCer góp ý & thống nhất.

Dear LMSL - hôm logo xong, hẹn gặp bác & các th/viên HFC offline để góp ý thêm nhé!

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

kevinthai nói:
ae mình hẹn offline 09g sáng Chủ Nhật (15/03/09), cafe VIVA mới khai trương khá đẹp trên đường Nguyễn Cư Trinh Q.1 - ae mình dán démo + chụp hình ---> post lên để HFCer góp ý & thống nhất.

Dear LMSL - hôm logo xong, hẹn gặp bác & các th/viên HFC offline để góp ý thêm nhé!
-----------
Hix , em busy từ 13 đến chiều Cn 15 mói bay dzìa xì gòn pác àh ....có cach nào hong pác .
Btw pác cho em só dt cua pác nhé . Thks

LMLS

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

ok em sẽ đưa link file gốc .Nhưng 15/3 này thì em đi Bắc rồi.Em nghĩ mình cứ để đây để mọi người lựa chọn màu sắc và chỉnh sữa cho phù hợp hơn nha anh.Thân

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Bác LMLS th/gia chuyến đi Dalat (giỗ tổ Hùng Vương) hay Vungtau (thả diều)? :)
Chương trình đã có... cố gắng thu xếp offline vài ve nhe bác!