LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
RE: Logo mới của KIA làm tại VN

Đã SMS cho bác thdwin nhà ta nhưng bác í có lấy kg thì có trời mới biết
.
Colormatiz khi gặp thdwin thì đưa luôn 4 cái dùm nhé.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Trích đoạn: Greenbud

bác Lâm ơi, bác nhờ bác ấy đem về giúp em 2 cái logo được không ? em thích quá mà không có quen ai ngoài ấy để gửi mua cả

Còn cái logo cũ thì sao hả bác bud ?[>:] chả lẽ lại 2 cái đồng thời trên mũi xe ?[8|]

em định tháo cái cũ ra rồi gắn 1 cái mới lên ... còn 1 cái em sẽ gắn ở phía sau cho giống Bi:D

Trích đoạn: STINGER

bác Lâm ơi, bác nhờ bác ấy đem về giúp em 2 cái logo được không ? em thích quá mà không có quen ai ngoài ấy để gửi mua cả

Còn cái logo cũ thì sao hả bác bud ?[>:] chả lẽ lại 2 cái đồng thời trên mũi xe ?[8|]

thank you bác Lâm nhiều nhiều :D bác cho em cái hẹn khi nào gặp bác để lấy nhe . :)
Trích đoạn: hoanglam

Đã SMS cho bác thdwin nhà ta nhưng bác í có lấy kg thì có trời mới biết
.
Colormatiz khi gặp thdwin thì đưa luôn 4 cái dùm nhé.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

em định tháo cái cũ ra rồi gắn 1 cái mới lên ... còn 1 cái em sẽ gắn ở phía sau cho giống Bi

Ko hiểu là bác định gắn thế nào đây [8|][8|][8|] khi nào xong post lên cho em học tập nhé !

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Các bác nên gắn cả bộ 6 chiếc (4 bánh + trước và sau) thì mới đẹp, tự nhiên gắn 1 hoặc 2 cái trông hơi kỳ.

Em vua nhan duoc 2 cai tu bac hoanglam. Thanh kiu bac Lam nhe:) 
em moi gan 1 cai o phia sau thoi... trong giong Bi phet ! Cai phai truoc em dang xi nghi :D 

bác Everest2.6 ui, CD5 không chơi mâm đúc thì sao gắn được 4 cái logo ở bánh xe được ???? :D[:-]
Trích đoạn: Everest 2.6

Các bác nên gắn cả bộ 6 chiếc (4 bánh + trước và sau) thì mới đẹp, tự nhiên gắn 1 hoặc 2 cái trông hơi kỳ.

Em vua nhan duoc 2 cai tu bac hoanglam. Thanh kiu bac Lam nhe:) 
em moi gan 1 cai o phia sau thoi... trong giong Bi phet ! Cai phai truoc em dang xi nghi :D