Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
19/11/11
50
45
18
hochiminh city
Cột cờ cao nhất Việt Nam Lũng Cú

Lời cám ơn muộn màng....đến Audi VN

leo tới đỉnh mấy trăm bậc thang hơi bị...phê..

mấy e khoe dáng

Màu sắc rực rỡ...

thiếu nữ làm duyên

Chọn ai đây...

Hạng B1
19/11/11
50
45
18
hochiminh city
Mấy tấm hình ở chợ tình Khâu Vai

Đại ca này cũng đi kiếm người iu,thổi khèn gây chú ý,hehe

Tiếc rằng có nhiều tấm hình hay lại bị vi rút.đây là chuyến đi của e năm ngoái đó các bác.Mùa Xuân,cảnh sắc quá ư quyến rũ,đưa vợ 2 lên tới chân đỉnh Lũng Cú,dốc cao,quanh co,nàng lướt cứ băng băng,sau sự cố nhỏ ở Hoàng Su Phì,do lỗi chú e chất đồ làm kẹt khóa,nàng o nhức đầu sổ mũi nữa ,cảnh đẹp,xe ngon,với e,thật là tuyệt cú mèo...

Tập Lái
11/6/05
35
2
0
em thấy các bác Audi HN tận tình chu đáo ạ. Cách đây 1 tuần em từ SG ra đến HN thì nhớt xuống dưới mức min, chạy ra đấy châm thêm 1 lít và mua thêm 1 lít dự phòng, các bác ấy xởi lởi nhiệt tình chỉ dẫn. Chắc các bác HN còn nhớ vì hôm đó xe em bẩn bùn đất một cách ấn tượng. Chuyến này em đi 8 ngày khứ hồi SG-HN hết 3.700km, thống kê lại thì khoảng 4.000km hết 1 lít nhớt

Hạng C
1/8/09
686
177
43
Đà Nẵng
Đọc bài của bác chủ làm em muốn đi mua ngay con Audi liền, nhưng sực nhớ có éo tiền đâu mà mua, hehe! Dịch vụ như vậy ko thể hơn đc nữa!

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
hungln nói:
em thấy các bác Audi HN tận tình chu đáo ạ. Cách đây 1 tuần em từ SG ra đến HN thì nhớt xuống dưới mức min, chạy ra đấy châm thêm 1 lít và mua thêm 1 lít dự phòng, các bác ấy xởi lởi nhiệt tình chỉ dẫn. Chắc các bác HN còn nhớ vì hôm đó xe em bẩn bùn đất một cách ấn tượng. Chuyến này em đi 8 ngày khứ hồi SG-HN hết 3.700km, thống kê lại thì khoảng 4.000km hết 1 lít nhớt
Nhớt máy hả bác ? sao xe lại ăn nhớt máy vậy?

Tập Lái
11/6/05
35
2
0
knine nói:
Nhớt máy hả bác ? sao xe lại ăn nhớt máy vậy?
Nhớt máy bác ạ, Q5 ăn nhớt thì nhiều chủ xe biết rồi, em không rõ Q7 của bác chủ thớt hay A4, A6 có bị hay không. Có người bảo động cơ tăng áp là hao nhớt, không biết đúng hay không. Hồi trước chạy Toyota, Ford thì không hề biết gì về vụ này bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.