Thảo Luận Lỗi của Premacy

Hạng B2
11/11/07
249
2
18
RE: Lỗi của Premacy

Trích đoạn: GALA2007

Xe e thỉnh thoảng nó bị ù lắm, như kiểu là lúc máy bay sắp cất cánh ấy,nhất là khi để đồ nặng khoảng 30kg lên băng ghế cuối cùng, nhưng khi bỏ ra thì lại hết ù. Đã xe bác nào bị thế chưa.

lúc trước em có đi xem 1 con cũng còn đẹp lắm, đời 2002 ở otô Sao Nam. Nhưng khi em ngồi vào xe nổ máy thử thì nghe tiếng ù rất khó chịu, em ngồi được chừng 5 phút là phải xuống. Ù tai nghe thấy rất mệt người.

Em cũng thích em pre lắm, nhưng xem xe thấy bị vậy nên bây giờ không dám nghĩ tới em nó nữa.

Cũng có bác nói là có xe bị ù, có xe không bị. em cũng không rõ nữa. Nhưng em sợ lỡ con em mua về rồi sau đó nó bị thi mệt.

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng

Trích đoạn: PandaVN

Quên mất.

Em ở SG, nếu có bác nào cần bán xe Premacy hoặc biết người bán xe Premacy loanh quanh SG như Đồng Nai, Bình dương, Bà rịa-Vũng tàu thì alô cho em với nhé.

Cảm ơn các bác

0982160152 Cường.
Em vừa thấy gara gì gì (em ko nhớ tên) trên đường Cộng Hòa gần hãng Mazda đang trưng 1 em Pre xanh ngọc và 1 em Maz 3 xanh tím. Bác nào cần thì ra coi thử

Hạng B2
2/2/08
166
16
18

Đúng là có 1 em Xanh ngọc, 2004, xe thấy còn ngon lắm, có camera de lun, thấy xài gia đình thì tốt, mình thì lại cần 1 xe có thể dùng đi giao tiếp dc, bác nào có nhu cầu ghé qua mà xem. Gía 23.3K (híc, cao vời vợi...)

Trích đoạn: nlthanh

Trích đoạn: PandaVN

Quên mất.

Em ở SG, nếu có bác nào cần bán xe Premacy hoặc biết người bán xe Premacy loanh quanh SG như Đồng Nai, Bình dương, Bà rịa-Vũng tàu thì alô cho em với nhé.

Cảm ơn các bác

0982160152 Cường.
Em vừa thấy gara gì gì (em ko nhớ tên) trên đường Cộng Hòa gần hãng Mazda đang trưng 1 em Pre xanh ngọc và 1 em Maz 3 xanh tím. Bác nào cần thì ra coi thử

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Hình như tiếng máy của Premacy không được êm phải không các bác hay là xe mình nó thế? Lúc đứng trước đầu xe mình nghe thử:khi không kéo máy lạnh thì máy nghe êm (không phải rất êm....) nhưng khi có kéo thêm máy lạnh thì nghe nó rù rù sao ấy . Hôm trước mình đã thử so sánh với civic 2.0, nó nổ +máy lạnh mà mình đứng trước đầu xe nghe êm ru, khi rờ tay vào capô mới cảm thấy nó rung nhẹ nhẹ .....

big
Hạng B2
26/7/05
210
2
18
53

Trích đoạn: Phu6788

Hình như tiếng máy của Premacy không được êm phải không các bác hay là xe mình nó thế? Lúc đứng trước đầu xe mình nghe thử:khi không kéo máy lạnh thì máy nghe êm (không phải rất êm....) nhưng khi có kéo thêm máy lạnh thì nghe nó rù rù sao ấy . Hôm trước mình đã thử so sánh với civic 2.0, nó nổ +máy lạnh mà mình đứng trước đầu xe nghe êm ru, khi rờ tay vào capô mới cảm thấy nó rung nhẹ nhẹ .....

Thì Pre ra cả 6 năm nay rồi, sao so với Civic mới hơn 1 năm bác, 1 số chi tiết nó bắt đầu lỏng rồi.

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

trích:big
Thì Pre ra cả 6 năm nay rồi, sao so với Civic mới hơn 1 năm bác, 1 số chi tiết nó bắt đầu lỏng rồi.
Tuy pre được 6 tuổi nhưng mà em của mình sinh ngày 24/1/2007 mới nói chứ.

Tập Lái
9/6/07
8
0
0

Các bác cho em hỏi tý Con Prymace của em sao hôm nay nhìn trên bảng táp lô đồng hồ thấy có báo chữ HOLD sáng đèn , mà bình thường thì không thấy vậy như vậy là bị lỗi gì? Thanks.

Hạng B2
2/7/07
113
0
0
Hà Nội - Việt Nam

Chữ Hold đấy là nút để tăng tốc khi muốn vượt xe, nó nằm ở dưới nút bấm của cần số, bác chỉ cần ấn vào là hết thôi.

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

trích:trannhattan
Các bác cho em hỏi tý Con Prymace của em sao hôm nay nhìn trên bảng táp lô đồng hồ thấy có báo chữ HOLD sáng đèn , mà bình thường thì không thấy vậy như vậy là bị lỗi gì? Thanks.
Vợ bác chắc mới cưới hay sao mà viết sai cả tên vậy?Bác nhớ "đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng"nhé.