Hạng C
15/7/07
503
145
43
xứ bưởi
Hãng khi thay họ sẽ thay luôn 1 cụm cáp nên nó mắc là vậy, theo mình thì nếu thu nhập 1 ngày của anh trên 5tr thì đưa cho hãng thay cho khoẻ

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Toy bây giờ thêm trò này nữa, tệ thật, có 200-300k mà báo khách 5tr, luư bài này lại để chia sẻ
Hãng họ thay là thay cả cụm giá mắc là đúng rồi. Sao đi so với hàng shoppe được. Xe em nissan navara thợ gara làm đứt phải tự móc tiền túi ra thay trả em. Nó nói hàn lại cũng được nhưng lỗi bên em nên bên em phải mua cái mới thay cho anh luôn. Nó nói mua giá 1.500k cả cục.

Hạng F
28/8/19
6.691
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Tôi nói thật là chán kiểu nick Tập lái vào hỏi " Em có con xe....bla ...bla." ..nhưng toàn là hình minh họa. Nó không có tính xác thực!
Dù là mục đích gì, QC, dìm hàng hay Người thật việc thật thì cũng NÊN đưa hình xác thực, như thế mới gọi là có CL!
Không tin thử có ai trả tiền xứng đáng để dìm hàng đối thủ xem, 1 ngày Tôi có thể lập 8 cái nick mới và post bài kiểu "...Xe em là...bị lỗi là...Có ai bị vậy ko cho em xin ý kiến...."...Riết gặp bài kiểu này chả muốn ý kiến!

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Tôi nói thật là chán kiểu nick Tập lái vào hỏi " Em có con xe....bla ...bla." ..nhưng toàn là hình minh họa. Nó không có tính xác thực!
Dù là mục đích gì, QC, dìm hàng hay Người thật việc thật thì cũng NÊN đưa hình xác thực, như thế mới gọi là có CL!
Không tin thử có ai trả tiền xứng đáng để dìm hàng đối thủ xem, 1 ngày Tôi có thể lập 8 cái nick mới và post bài kiểu "...Xe em là...bị lỗi là...Có ai bị vậy ko cho em xin ý kiến...."...Riết gặp bài kiểu này chả muốn ý kiến!
Nghĩ hoài không ra CL là gì bác ơi?

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
29/10/16
11.581
22.218
113
Pháp
Thui bác Tủn, kh có gì mà . Cứ nghĩ là họ nói thật đi, nhiều khi họ khai bệnh nhưng lại kh thể biết bệnh gì, làm sao mà tháo volant .. Đâu phải như anh em họ "Quậy" dám tháo dám làm, hư mua cái khác thay . Em đoán bác Tủn tuổi con rồng mạng hỏa .... Vui , chia sẽ là chính :):):):)

• Like
Reactions: tenxo