Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
Chúc mừng cụ Rùa mới đánh lại cái chìa khóa cũng giống như nhận được 1 con chó, còn Tử thì lãnh sau nhé. Mang con chó mới nhận được biến thành Cầy nhậu thôi

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Hô hô hô! Hôm nay vào OS cảm nhận thấy "... và con trym đã vui trở lại ".
@ALL: Ở OS, Công Lý ko chỉ biết diễn hài !!! Ước gì ngoài đời mọi việc cũng được như vậy! Nhưng ... ước mơ mãi mãi vẫn chỉ là ... ước mơ!
@CHủ tịch KV: Cám ơn vì đã vận động hành lang.
@2 Phó CT Mack & Lớn gan: Cám ơn vì đã dâng sớ.
@Tuandq: Cám ơn vì đã rút bảo kiếm.
@HP Hunguyen: Cám ơn vì đồng cảm với bức xúc
@Thaochu: Cám ơn vì đã khui ra vụ hối lộ bê bối trong lịch sử O Ép
@Phuhao: Cám ơn vì đã o ép, dọa nạt thaochu để xóada1u6 vết
@hoangan: Cám ơn vì chờ tiệc hụt: Nick đậu cọ mật đâu !!!
@phanteo: Cám ơn vì con chó. Tuất có đây nhưng Tử thì chưa mà. Còn nhậu với "Cầy Thác" thì vô tư đi !!!
Cuối cùng! Xin Cám ơn tất cả vì đã đọc lời Cám ơn gửi đến những người cần Cám ơn.
Chít bỏ mợ! Cám ơn thì nhiều mà Cám ... lợn thì thiếu!

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
muakskisses nói:
Ơ, trong này cũng có mùi Cầy, hèn gì cứ hắc xì, hắc xì... Cái vụ 5kg Tu hài Cát Bà sao rồi nhỉ?
vụ này chìm xuồng òy !?:D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Bác Rùa post hình sếch không nên bị khoá pm chứ giề, em cũng zị nà. Bị khoá hơn 2 năm òi, xin hoài chả ai thèm mở, riết rồi quen.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
muakskisses nói:
Ơ, trong này cũng có mùi Cầy, hèn gì cứ hắc xì, hắc xì... Cái vụ 5kg Tu hài Cát Bà sao rồi nhỉ?
Chốt thời gian và địa điểm nhá Ku em ...
Tiger mom nói:
Bác Rùa post hình sếch không nên bị khoá pm chứ giề, em cũng zị nà. Bị khoá hơn 2 năm òi, xin hoài chả ai thèm mở, riết rồi quen.
Ối giời ơi! Làng nước ơi! Lại có người chịu khổ giống tôi ... mà những hai năm rồi! Giời ạ! Khổ nắm dồi.
Các quan trên, quan dười, quan trong, quan ngoài ơi ời ... Rón tay nàm phước giúp mợ ấy tí đi kìa!
@mợ cọp: Thía cái gì sếch mợ bốt có ướp formol ko vậy? 2 năm thì hỏng hết bánh phở, còn gì trời! Trời!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Tiger mom nói:
Rồi, cập nhật d.sách những thành phần "post hình sếch không nên bị khoá pm" để làm đơn xin TW mở khoá:
1.Rua.@: đã xử lý triệt ....."sản"

2. Mợ Cọp: đang chờ xử lý triệt .... để :D
3. .... (tiếp)
..........

Rùa.@: hình như a toàn post bài trong lúc " 3 say chưa chai" nên "thiệt là tâm trạng quá đi mất" ;)

Last edited by a moderator: