Tập Lái
2/11/21
2
0
1
30
Gần đây mình định mua một chiếc máy lọc không khí cho gia đình nhưng tham khảo giới thiệu thì chưa hiểu lắm phần lợi ích của máy lọc không khí bằng ion, mọi người tư vấn phần này giúp mình với ạ?​

Tập Lái
1/11/21
11
8
3
25
theo em bác nên lên lâzda mua máy thở mini phòng covid bác ạ, chứ tình hình máy ion âm này không ổn lắm.
đùa tí
bác có hiệu máy không cho em em tư vấn cho ^^ .

Tập Lái
20/6/18
25
12
3
38
Máy lọc không khí giờ mình thấy nhiều nhà dùng lắm! Tốt cho sức khỏe mà, tránh những vi rus, vi khuẩn có hại, bụi mịn

Tập Lái
5/10/21
1
0
1
29
Mình có tìm hiểu qua thông tin của máy lọc không khí hãng Malloca nên có đọc được là loại máy lọc không khí này giải phóng một lượng lớn ion âm vào không khí, có tác dụng diệt khuẩn, khử mùi... đó bạn

Tập Lái
22/9/21
3
0
1
29
Ion âm (hoặc anion) được giải phóng ra từ máy lọc không khí sẽ giúp lọc khử khuẩn, lọc các loại bụi siêu nhỏ, đồng thời cũng có tác dụng khử mùi bạn nha

Tập Lái
6/10/21
2
0
1
29
Mình không rõ tất cả các loại máy nhưng loại máy mình dùng là Malloca MAP-07A, có bộ tạo anion (ion âm) có tác dụng khử mùi, lọc nhiều loại vi khuẩn virus cũng như các loại bụi và vật thể rắn. Nhà bạn mà có con nhỏ thì nên mua nha bạn.