Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Tại sao bắt lại là phạt, phạt bằng được, chứ ko nhắc nhở rồi cho đi.
Nhắc nhở họ không nhớ à.

Hạng B2
31/3/10
206
41
28
Nếu dừng xe chỉ để nhắc nhở,thì chả có xe nào bị dừng cả...:3dcuoi:

Hạng B1
2/5/13
93
34
18
Suốt ngày xỉa xói xxx. Chạy đúng éo thằng nào bắt dc.
Bác nhầm rồi. Xin hỏi bác chứ ở diễn đàn này luôn nóng cái vụ xe ô tô được chạy lane trong. Mà xxx thì cứ vịn lại bảo là sai lane, rồi là vượt phải... blahblababaablaa... Đây là một ví dụ cho việc chạy đúng cũng bị xxx kiếm chuyện.
Và Còn nhiều nữa......

Hạng D
10/1/14
2.964
4.678
113
Sài Gòn
Suốt ngày xỉa xói xxx. Chạy đúng éo thằng nào bắt dc.
Em thật sự không hiểu ý bác, ngay cả khi bác đi đúng luật nhưng mấy ảnh vẫn kiếm chuyện , thế mới đau.
Hay là bác đang xây nhà nên cần nhiều " gạch đá ". Hihihi. :3dcuoi:

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
bác fò tủn nói 1 câu bị chém nát xác
nói chung XXX ko cho cơ hội sữa lội tiếp thu,mà chỉ thu tiền thôi

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Chắc số em may. Chạy bao nhiu cung đường vẫn chưa dc các anh bắt láo lần nào. Thế các bác cho em hỏi số lần các bác bị bắt sai nhiều hay bị bắt đúng nhiều? Và khi bị bắt đúng thì các bác có chấp nhận biên bản ko hay lại bánh mì. Trả lời trung thực nhé các bác. Em thấy toàn là hô hào, chém cho dữ vào chứ chả mấy khi em dc xem cái biên bản của các bác hay chửi xxx.

• Like
Reactions: 51LD1758
Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Chắc số em may. Chạy bao nhiu cung đường vẫn chưa dc các anh bắt láo lần nào. Thế các bác cho em hỏi số lần các bác bị bắt sai nhiều hay bị bắt đúng nhiều? Và khi bị bắt đúng thì các bác có chấp nhận biên bản ko hay lại bánh mì. Trả lời trung thực nhé các bác. Em thấy toàn là hô hào, chém cho dữ vào chứ chả mấy khi em dc xem cái biên bản của các bác hay chửi xxx.
:3dtanghoa::3dtanghoa:

Hạng B2
13/11/14
255
2.417
93
Em bị bắt láo chuyển lane trên cầu NVTroi, chạy lane trong đường NTThanh 2 3 lần, lần bị bắt thật trên cầu chữ Y do quen bật đèn lấy bb, bữa sau đi đóng 7 xị, đóng tại chỗ 750 khỏi ra bank.... Bb với quyết định éo có do nhờ đi đóng dùm kkkk