Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Chuyện là hôm nay mình chạy xe đưa khách đi tp hồ chí minh có việc, đến đoạn từ quộc lộ 51 ra bùng binh ngã tư vũng tàu thì bị xxx đón đầu chặn lại báo lỗi vược đèn đỏ( ôi mẹ ơi con chạy kĩ , và từ tốn lắm mà). Nghi trong bụng bọn này bắt láo em yêu cầu cho xem hình ảnh chứng minh vi phạm. Xxx đưa xe về bốt ngay góc siêu thị big C, rồi gọi "đề lô" đem máy lại. Lúc em xem thì đúng xe em đang duy chuyển lúc đó đèn đang đỏ. Em ko hiểu chuyện j đã xảy ra nữa thôi thì quay qua khóc lóc làm luật cho xong. Tết nhất tới nơi ko khéo lại mệt..
Khi về em đi đúng lại đường đó thì phát hiện ngã tư đó có đèn báo nhưng ko có đông hồ báo giây. Vì vậy khi xe ai mà xui đi qua ngã tư này mà gặp lúc đèn sắp chuyển từ xanh sang vàng mà vẫn đi vào thì có khả năng sẽ bị giống em lỗi vượt đèn đỏ. Vì khi xe vào ngã tư, xe đông quá mà mình thì chưa điều khiển xe qua được ngã tư mà đèn thì đã chuyển sang đỏ cộng với việc "đề lô chốt trực sẵn thế là xong..
P/s: cái này em nghĩ sẽ rất nhiều người bị giống em nên e lên đây chia sẽ để mọi người biết mà phòng. E là em bực mấy cái chốt đèn mà ko có đông hồ báo giây ko biết lúc nào thì hết đèn xanh để biết mà dừng nữa chứ, cứ gài người tham gia giao thông ko ah.

Hạng C
16/1/15
543
393
63
Có bác nào cảnh báo rồi. Bác chịu khó lên os sớm hơn là đâu tốn bánh mì. Em cũng hay đi đường này :)

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Có bác nào cảnh báo rồi. Bác chịu khó lên os sớm hơn là đâu tốn bánh mì. Em cũng hay đi đường này :)

Có cảnh báo, GTCT đã gắn đồng hồ đếm ngược. Hôm nay, vì lí do nào đó màđồng hồ ko chạy nên mới có bánh mì.

• Like
Reactions: ToanSaigon
Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Vậy hả các cụ, xui cho e là tham gia os trễ tại mới mua được oto thôi cụ ạ.. Thôi thì nhắc lại cho các thành viên khác như e biết cũng dc nhỉ

• Like
Reactions: HUNG BK
Hạng C
28/4/09
792
821
93
Lần trước có bác nào bảo dẹp cái chốt này rồi mà bây giờ lại mọc ra ah, kiểu này ung thư di căn rồi, không bao giờ hết.

• Like
Reactions: notcold
Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Lần trước có bác nào bảo dẹp cái chốt này rồi mà bây giờ lại mọc ra ah, kiểu này ung thư di căn rồi, không bao giờ hết.

Những chỗ kiếm ăn ngon thì khi nào hết xxx

• Like
Reactions: letuyet
Hạng D
24/7/12
4.193
13.267
113
Nên có cam HT sẽ đỡ tốn bánh mì. Nhất là xx chỉnh đèn bằng tay mà từ xanh sang đỏ lun không có đèn vàng thì....chiến.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kipper