Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
- Chỗ này trước đây xxx đứng trước bv mekong bắt lỗi hoặc là ko xinhan, hoặc là ko chuyển lane trước khi rẽ phải, hoặc là cán vạch liền trước khi chuyển lane. Sau này hình như có sửa lại nét đứt chỗ gần cột đèn thì phải. Hồi trước e đi nhiều dạo này ít đi khu này.

• Like
Reactions: TripleA
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
- Chỗ này trước đây xxx đứng trước bv mekong bắt lỗi hoặc là ko xinhan, hoặc là ko chuyển lane trước khi rẽ phải, hoặc là cán vạch liền trước khi chuyển lane. Sau này hình như có sửa lại nét đứt chỗ gần cột đèn thì phải. Hồi trước e đi nhiều dạo này ít đi khu này.
Thớt này không nói chỗ bv Mekong, bác xem clip và hình sẽ rõ vị trí xxx bắt ô tô ngay chỗ chia 2 chân cầu vượt, đi bên trái như chiếc Ỉn nếu không xi nhan là bị vịn.

lỗi xinhan đường cong thần thánh xuất hiện trở lại vòng xoay Lăng Cha Cả

lỗi xinhan đường cong thần thánh xuất hiện trở lại vòng xoay Lăng Cha Cả

• Like
Hạng D
7/3/07
2.225
53.805
113
Em đi qua đây toàn đi bên tay phải, tất nhiên là có bật xi nhan. Để ý, CSGT không đứng bên mé tay phải, mà hay đứng ngay chóc chỗ cái clip này, buổi sáng bắt cả xe máy nữa vì nó khó nhìn thấy , vừa qua con lươn, thấy CA là bị vịn liền, không có khả năng quan sát từ xa như nhánh bên tay phải.

• Like
Hạng F
29/10/14
8.534
11.206
113
Em đi qua đây toàn đi bên tay phải, tất nhiên là có bật xi nhan. Để ý, CSGT không đứng bên mé tay phải, mà hay đứng ngay chóc chỗ cái clip này, buổi sáng bắt cả xe máy nữa vì nó khó nhìn thấy , vừa qua con lươn, thấy CA là bị vịn liền, không có khả năng quan sát từ xa như nhánh bên tay phải.
Đứng mé phải làm sao bắt được. xe đông như kiến. hi

Hạng C
3/3/08
617
434
63
Đèo, bác chủ clip thấy người đi bộ qua đường trên vạch ngang mà đéo dừng!

Hạng D
7/3/07
2.225
53.805
113
Đèo, bác chủ clip thấy người đi bộ qua đường trên vạch ngang mà đéo dừng!
Xa xỉ bác ơi. Mấy lần em cũng dừng kiểu đấy, người đi bộ họ có vẻ không tin, họ cứ lừng khừng ko dám sang liền, phải mất mấy giây họ mới hiểu ra là lâu lâu mới có người nhường đường cho người đi bộ