Hạng C
11/2/08
576
715
93
Em mới đi về, chiều cn xe đông chạy rề rề, em đi lane phải giữ nguyên cho đến khi có nét liền thì tấp qua trái lại. Ko gặp xxx, mà nếu gặp thì cũng chiến thôi

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Vụ này chưa biết có thông báo và quyết định mới hay chưa, nên ko dám nhưng hqua em mới đi ngang qua đường này vẫn thấy các xe ko dám vượt nên vẫn bò với nhau đi từ từ ạ.

• Like
Reactions: Valentino Viviano
Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
bắt đầu lối ra cao tốc DG đến Long khánh là đổ dốc,lên dốc từ đoạn này chỉ có bảng tốc độ 60km, ko có bảng 412 nhé, còn từ ngã 4 dầu dây đến khúc cầu vượt DG thì có bảng phân làn phương tiện, nên từ lối ra cao tốc- long khánh thì ko nên chạy làn xe máy, ức chế, lên dốc phải bỏ 30km/h,
để ý sẽ thấy: ngay cầu vượt Dầu dây thì có cắm bảng , có 3 làn, 2 làn cho o to , 1 làn cho xe máy, nhung khi qua cầu DG thì đường chỉ còn 2 làn, xe oto chỉ chạy làn trái, còn xe máy thì lan phải, o to đi vào làn xe máy tới tram suối tre bị vịn lại ko cãi dc đâu

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
để ý sẽ thấy: ngay cầu vượt Dầu dây thì có cắm bảng , có 3 làn, 2 làn cho o to , 1 làn cho xe máy, nhung khi qua cầu DG thì đường chỉ còn 2 làn, xe oto chỉ chạy làn trái, còn xe máy thì lan phải, o to đi vào làn xe máy tới tram suối tre bị vịn lại ko cãi dc đâu
Sao không cãi được?

Tập Lái
21/5/14
22
6
3
37
Đồng Nai
Quốc lộ 1A đi qua Dong Nai đang thí điểm cho xe oto đi len hỗn hợp nha các bác :). Sắp tới có thể cho đi suốt tuyến luôn đó.

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
không được vượt phải đâu các cụ. Chỉ có đoạn từ Trảng Bom đến đầu đường Võ Nguyên Giáp có bb oto đi 2 lane, còn lại hình như chưa có. Nếu đoạn nào chưa có mà vuột phải khi gặp xxx thì tốn bánh mì. Em thấy nó làm lung tung quá đã vẽ đức quảng thì cho chạy 2 lane đi

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
không được vượt phải đâu các cụ. Chỉ có đoạn từ Trảng Bom đến đầu đường Võ Nguyên Giáp có bb oto đi 2 lane, còn lại hình như chưa có. Nếu đoạn nào chưa có mà vuột phải khi gặp xxx thì tốn bánh mì. Em thấy nó làm lung tung quá đã vẽ đức quảng thì cho chạy 2 lane đi
Vượt phải thì ở đâu cũng sai cả.