Tập Lái
12/5/14
39
9
8
Di linh
Người tiền sử còn sót lại hả ta? Sao còn Bắc kỳ, nam kỳ nữa? Đất nước thống nhất lâu rồi cụ ơi. Tỉnh lại đi

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Giá em nó Đây nè Bác H tuỳ theo bác H chọn Size mún Shjp về nữa nhé akakakakaka........Shjp lun 1 can 275 Galon cho nó quách rồi anh là chuột bạch cho bác H test hjhjhjhjhjhjhj...............
Loại cho oto có 230usd 1 can thì cũng đâu có mắc đâu, nhưng em ko biết ship hàng hoá chất có dễ ko, để ship về 1 can làm thử coi..

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
anh thấy giá đó củng tương đối là cao đó H , em tính thử ra tiền Vn xem 5tr500k hơn chưa tính phí Ship này nọ + vào nữa củng gần 10tr chứ chẳng chơi đâu nhé !!Ko bít 1 bình đó xịt đc đến 2 xe ko nữa , nếu 1 bình 1 xe tính ra ai chịu chơi lắm mới dám làm thui hjhjhjhjhjhj...............

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Bác ấy nhầm lẫn phủ cái này giống như phủ Nano gì đấy của 3M đó bác Hiếu ơi !!Loại này là loại mới nhất Vn mình chưa ai dùng đâu vì giá của nó củng ko hề rẽ tí nào nhé hjhjhjhjhj..........

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Bác ấy nhầm lẫn phủ cái này giống như phủ Nano gì đấy của 3M đó bác Hiếu ơi !!Loại này là loại mới nhất Vn mình chưa ai dùng đâu vì giá của nó củng ko hề rẽ tí nào nhé hjhjhjhjhj..........
Hình như ở ngoài Hà nội có cty nhập về rồi mà, thấy trên clip có tên cty và sdt