Hạng B2
12/10/07
233
2
0
RE: xe em vừa bị chém lốp hix hix

@ Giaochi:
Chúc mừng bác có bộ ảnh độc "Người đẹp và xe"!

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: Meo Luoi

Nếu bác có bảo hiểm thân vỏ bác có thể yêu cầu bên Bảo hiểm thay cho.
ko có 1 ông bảo hiểm nào làm bh cho vỏ xe đâu bác....

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@giaochi:hàm lượng trí tuệ rất cao trong bộ ảnh của bác,em phải theo bác học dài dài rồi...

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: cruise_ngo

Nếu bác biết cách thì không có gì không thể :D:D:D

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Trích đoạn: cruise_ngo

Nếu bác biết cách thì không có gì không thể :D:D:D

@Meo Luoi: bác là dân trong nghề bảo hiểm, hướng dẫn vụ này giúp anh em đi.:):):)

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Trích đoạn: tuanvtv

Chia buồn cùng bác và em:D. Đợt xuyên Việt vừa xong em cũng bị toi 1 quả lốp, mất 3,6tr 1 quả HanKook (giá ngoài), còn trong hãng hình như 4,5tr. Nói chung lốp xe SUV đắt thế đấy bác ợ vì nó to... Bác ra Hai Bà Trưng xem có quả nào đi lướt thay thì đỡ tốn kém hơn, tầm khoảng 2tr.

Sao đắt thế, xe em đi được 1 vạn (dẫm phải quả ốc to xì hơi) em ra hai bà trưng thay luôn 4 cái Michelin (có 2.9Tr/quả thôi). Tiếc là 4 quả hankook kia em lại cho luôn mấy thằng thợ xe. Sao lốp hàn lại đắt hơn Michelin à???

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: aconnongthon

Sao đắt thế, xe em đi được 1 vạn (dẫm phải quả ốc to xì hơi) em ra hai bà trưng thay luôn 4 cái Michelin (có 2.9Tr/quả thôi). Tiếc là 4 quả hankook kia em lại cho luôn mấy thằng thợ xe. Sao lốp hàn lại đắt hơn Michelin à???

ủa sao lốp Michellin lại rẻ thế nhỉ??? mà xe bác là xe gì ạ? cỡ lốp bn vậy? xe em bây giờ 3 lốp Kumho 1 lốp Hankook :D

Hạng B1
24/6/08
60
7
8
54
Ho Chi Minh

nghe nói bảo hiểm không đền cho các bác khi lốp ăn đinh đâu, chỉ giải quyết khi đó là một phần thiệt hại khi tai nan xảy ra thôi thi phải, mấy bác bảo hiểm tư vấn cho anh em rõ đi chứ nhỉ

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: luxsantafe

nghe nói bảo hiểm không đền cho các bác khi lốp ăn đinh đâu, chỉ giải quyết khi đó là một phần thiệt hại khi tai nan xảy ra thôi thi phải, mấy bác bảo hiểm tư vấn cho anh em rõ đi chứ nhỉ

Bác nói chính xác, bảo hiểm chỉ đền khi đó là tai nạn. Việc bác bị đá chém nổ lốp có phải là tai nạn không ? điều này các bác tự suy luận tiếp ;););)