Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Các bác sính ngoại cũng vừa thôi, tấm hình là lúc giao thông bình thường, còn kẹt xe là nó cũng sát nhau như VN thôi, có hơn là vẫn ngay hàng thẳng lối. Hở ra là chê bai VN, khen nức nở tụi nó.

Bonus mấy bác hình kẹt xe của tụi nó để các bác xem có như các bác đang ca tụng không nè.
vg158bj

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Yep, Việt Nam chúng ta không nằm trong ds các quốc gia mà INRIX nghiên cứu khảo sát, ko có được nằm trong mẫu khảo sát luôn mah. INRIX mà qua thì chả biết khảo sát theo khuôn mẫu nào luôn :) kaka

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
quan trọng là Ý thức đó, bác cũng đừng chê bai tụi nó mà khen nức nở việt nam.
Em chưa khen VN bác nhé, nhưng em ghét cái kiểu sính ngoại rồi chê bai quê hương mình như bác. Nói giọng của bác là em biết bác có Ý Thức thế nào rồi. Em xin kết thúc tại đây, dạng người như bác rất đông, em ko thể 1 mình chống mafia nên xin chào. Bác muốn ném gạch thì cứ việc.

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Kẹt xe như họ vậy chứ còn ngon hơn mình trăm lần, xe vẫn theo hàng, người dân có điều kiện mua ô tô nên kẹt xe họ chỉ phải mất thời gian, không ảnh hưởng khói bụi, thời gian kẹt xe có thể thành thời gian trò chuyện với thành viên gia đình hay người yêu, bạn bè... Túm lại em thèm dc kẹt xe như họ.