Hạng B2
19/12/06
185
0
16
41
Re:Lotus Mũi Né - OTC vui hè

Bác Công thôi đã thôi rồi!!!! Bị nhậu mút mùa lệ thuỷ, thôi để chủ nhật này tụi em đem F1 tới vừa khoe con vừa có tấm lá chắn vậy. Bác nào có cục vàng nhỏ thì dẫn theo cho tụi nhỏ nó giao lưu luôn hén, em là em nhận cọc từ bây giờ, mặc dù nhóc nhà em mới 5t thôi.

MISAOLIN nói:
Bác Công thôi đã thôi rồi!!!! Bị nhậu mút mùa lệ thuỷ, thôi để chủ nhật này tụi em đem F1 tới vừa khoe con vừa có tấm lá chắn vậy. Bác nào có cục vàng nhỏ thì dẫn theo cho tụi nhỏ nó giao lưu luôn hén, em là em nhận cọc từ bây giờ, mặc dù nhóc nhà em mới 5t thôi.
Em nhớ hông làm thì 5 tuổi 2 tháng mà ta
??? Sao ky dzậy?

Hạng B2
19/12/06
185
0
16
41

Đứa khác Bác ơi, con bà khác nữa.

Hạng B2
19/12/06
185
0
16
41

Trai nhà em tuy còn nhỏ nhưng chân dài và rất galăng lịch sự với phái yếu, ai không bỏ cọc thì sau này đừng hối tiếc nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

robert_nguyen nói:
MISAOLIN nói:
Em nhớ hông làm thì 5 tuổi 2 tháng mà ta
??? Sao ky dzậy?

Rôbột: canh me woài nha.[>:p]

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

QUANGKTS nói:
Ngừ đẹp!

Anh Xã, sau lưng anh là F1, ở nhà cũng ...F1 nữa. Trên vai anh là em đây rồi. Đâu ra đó hết rồi, anh loay hoay rồi cũng đâu vào đấy thôi.
Em nghe được lời...thẻ thọt của bà cả Lycafe dzậy- kheckekhekeh

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

IV4705 nói:
MISAOLIN nói:
Em có làm gì nên tội mà các Bác đâm chém em kinh rứa, có đâm chém thì đâm chém ông xe Ôm kia đi kìa, ổng 80 kí chém sướng tay hơn 50 kí chứ các Bác. Em ko dám comment gì vì sợ gọi là Mì xào, nhưng bây giờ chết tên luôn òi nên ko sợ nữa.. Kaka
Mợ hiểu nhầm òy, có ai dám chém mợ đâu nhở? Hôm nào mợ cứ lôi lão xe ôm ra Bình Hoà cho bọn em...... xin chữ ký nhé :D
Người nổi tiếng thường hay được ....nhân dân xem chữ ký vậy đó em Mì ui. Kết luận rút ra là: chơi tennis thì ko nổi tiếng, nghỉ 1 buổi thì thành có tiếng. Chọn cái nào nào. kheckehcekhc