Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: LS 600h tại HN

nội thất của Lexus đơn giản mà đẹp mắt,trang thiết bị thì đầy đủ tiện nghi luôn,hàng ghế sau có thêm 1tấm để chân có thể mở ra được,giống như máy Mát-xa-ge mà mình mua ở ngoài vậy:D...ngồi đã lắm...;)

Hạng B2
2/4/07
328
2
18
35
sài gòn

Các bác ơi! Ở sài gòn có ích nhất cũng 2 chiếc rùi đó bác,đó là những chiếc mà em thấy đó .Thường nó đậu ở Hồ Kỳ Hòa đó bác trên đường Cao thắng nó với lại 1 em R8 nửa đó bác .

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: sir.andy

chuẩn quá bác ạh..em đang kết chú Lexus nhưng vẫn chưa đủ tiền, thôi thì chạy tiếp gạch đít vậy..
mơ ước thì cứ mơ ước thui bác ah!có ai thu lệ phí của mình đâu mà...em mơ ước có LS600H đi dạo trong phố đưa bà cả đi chơi đỡ tốn xắng,1em RR bóng ma để đi làm ăn,1em Bugatti thỉnh thoảng mang đi mang đi offline cho anh em OS nhà mình thử xe....:D:D:D...mơ về nơi xa lắm bác ah!
em kết LS600H màu đen quá.thích nhất là bộ đèn Pha và ghế ngồi đằng sau...đúng là đẳng cấp có khác.nội thất em nó ăn đứt Mẹc S và Bim 7...:D

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Moa e này mà động cơ có vấn đề chắc có mà khóc tiếng Mán...hehehe.. phải thuê kĩ sư nước ngoài về thoai...đúng là xe cho các bác "Voi" :D:D:D

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: vutung_com

nội thất của Lexus đơn giản mà đẹp mắt,trang thiết bị thì đầy đủ tiện nghi luôn,hàng ghế sau có thêm 1tấm để chân có thể mở ra được,giống như máy Mát-xa-ge mà mình mua ở ngoài vậy:D...ngồi đã lắm...;)

tấm nệm mở rộng ra để duỗi chân và cơ chế massage cho hàng ghê sau chỉ có ở bên phải thui ạh... như vậy là wa tuyet vời rùi ^^

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Đúng nó là cái bàn, ấn 1 cái nó trồi lên, lật ngang thành cái bàn viết, có thể xoay ngang dọc và khá chắc chắn, có thể đặt laptop lên được.

Ngay cả gương soi của hàng ghế sau trông cũng rất sành điệu, bấm nút sẽ từ từ mở ra trên trần xe và đèn sẽ sáng, ban đầu nhìn cứ tưởng màn hình cá nhân.

Hệ thống âm thanh với loa Mark Levinson

Rèm cửa sau điều khiển điện

Các nút điều khiển trên trần phía trước, đáng thất vọng là cửa nóc của em này chả khác gì các loại cửa nóc bình thường, hơi bé và sunblind vẫn dùng tay kéo để đóng. Theo em lẽ ra phải là cửa nóc panorama thì mới xứng.

Nhìn bảng diều khiển cửa nào mở biết ngay đỡ phải kiểm tra

Trên trần hàng sau có thể thấy các đèn đọc sách thiết kế khá ấn tượng và 2 loa khá lớn, có màn hình DVD 9" thả xuống nhưng chả biết bấm vào đâu để nó mở ra nên nó vẫn ốp chặt trên trần.

Đèn cốt là 3 bóng xenong sáng trắng

Đèn hậu dùng đèn HID khá đẹp

Mâm lốp thì chả có gì đặc biệt, nhưng củ phanh to quá

Bánh sau đĩa phanh nhỏ hơn

Logo có đèn LED sáng xanh, tích hợp bộ phận Lexus Pre-Collision System (PCS) và Dynamic Radar Cruise Control chống va chạm và tự động kiểm soát hành trình.

Quả gương này dễ làm mồi ngon cho bọn nghiện lắm đây

Hết rồi, em chỉ được xem nhờ tí thế thôi, chưa được ngồi khi nó chạy, tiếc thật. Nhưng nói thật là em không máu em này lắm vì nó dành cho ông chủ, không phải loại xe cho người thích lái và thích công nghệ như em. (nho xanh quá) :D:D

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: sir.andy

chuẩn quá bác ạh..em đang kết chú Lexus nhưng vẫn chưa đủ tiền, thôi thì chạy tiếp gạch đít vậy..

Lúc nào bác đủ tiền bác bán Gạch đít lại cho em nhé ..

:D