Tập Lái
3/5/16
25
24
3
30
Em đang có nhu cầu mua xe ô tô. E ơ tỉnh lẻ. Mới có bằng nên cungz thích đi số sàn. Mua xe lần đau nên đang phân vẫn giữa vios và city phiên bản số sàn. Bác nào đã đi 2 con này thì cho e chút ý kiến về em nó. Tư vấn cho em lun. E xin cảm ơn ;))

Hạng B2
31/12/15
408
102
43
33
Honda City biến động giá chính thức ngày hôm nay nhé bác, cực kỳ hấp dẫn ib em nhé.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Em đang có nhu cầu mua xe ô tô. E ơ tỉnh lẻ. Mới có bằng nên cungz thích đi số sàn. Mua xe lần đau nên đang phân vẫn giữa vios và city phiên bản số sàn. Bác nào đã đi 2 con này thì cho e chút ý kiến về em nó. Tư vấn cho em lun. E xin cảm ơn ;))
2 Chiếc này thì em sẽ chọn City, bỏ ông taxi ra. Ngoài ra trong tầm giá bác có thể thêm lựa chọn chiếc Cruze nữa.
Lưa chọn em nào đây?? Toyota vios E hay honda city 1.5 MT???

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/5/16
25
24
3
30
E cũng định chọn city nhưng kb cảm giác lái của e nó như thế nào rồi khả năng vận hành, cách âm. Bác nào đi rồi thì cho em ít ý kiến ạ

Tập Lái
25/6/16
46
21
8
36
Bến Lức,Long An
Hai con này em chon city viso nhìn sấu

Tập Lái
30/6/16
14
5
3
31
2 chiếc này thì cũng tương tự nhau. Tùy mục đích sử dụng mà chọn thôi. Bỏ số tiền lớn ra mua xe thì bác nên tìm hiểu kỹ hơn. Tốt nhất bác cứ đợi mấy đợt lái thử xe tới đó lái thử thích em nào thì chốt thôi. Không liên quan nhưng nếu bác cần hỗ trợ vay vốn thì ib em nhé. Thủ tục đơn giản kô tốn thời gian. Em làm cả hồ sơ tỉnh. 093.669.42.98(Nam)