Tập Lái
25/7/12
30
2
8
43
Hà Nội
tenax.com.vn
Các cụ tư vấn em vụ lựa chọn xe bán tải. Em đang phân vân 2 em: BT50 - Số Tự động (Mazda) và em Ranger Wildtrak 3.2 4x4 AT

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/3/12
310
26
28
Các cụ tư vấn em vụ lựa chọn xe bán tải. Em đang phân vân 2 em: BT50 - Số Tự động (Mazda) và em Ranger Wildtrak 3.2 4x4 AT
Về cảm giác lái và máy móc 2 xe như nhau bác nhé.
Ranger Wildtrak có thêm option : ghế da, camera de, ghế lái chỉnh điện.
Quan trọng bác thích body e nào nữa, Wildtrak nhìn gấu hơn tí đó bác.

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Muốn Offroad sao lại xài số tự động vậy bác?

Hạng B2
24/2/12
300
88
28
55
Bác vào đây hỏi, thì chắc là đã muốn Ranger hơn rồi?!

Hạng B2
24/2/12
300
88
28
55
Hôm qua em nói chuyện với mấy ông anh. Hội này cũng đang tìm mua xe để ... đi xe đạp! Tức là để chở đám xe đạp xuống mấy nơi đường đẹp như bờ biển, núi ... sau đó anh em xuống đạp, còn một anh ở lại lái xe theo! Hehe quan điểm của mấy anh đó là BT nhìn hay hơn, Ranger nhìn ngầu quá...

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Hôm qua em nói chuyện với mấy ông anh. Hội này cũng đang tìm mua xe để ... đi xe đạp! Tức là để chở đám xe đạp xuống mấy nơi đường đẹp như bờ biển, núi ... sau đó anh em xuống đạp, còn một anh ở lại lái xe theo! Hehe quan điểm của mấy anh đó là BT nhìn hay hơn, Ranger nhìn ngầu quá...
Mới làm 1 E ne Bác

Attachments

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Thùng Ranger chở được mấy em xe đạp vậy bác? Với lại nó dư ra 1 khúc có sao ko bác? Hội này đúng chất dân chơi luôn bác nhỉ? Nhưng chơi thứ này nó hao tiền nhưng lành mạnh và lợi sức khỏe nữa.

Hạng B2
24/2/12
300
88
28
55
Thùng Ranger chở được mấy em xe đạp vậy bác? Với lại nó dư ra 1 khúc có sao ko bác? Hội này đúng chất dân chơi luôn bác nhỉ? Nhưng chơi thứ này nó hao tiền nhưng lành mạnh và lợi sức khỏe nữa.
Cũng không rõ là mấy chiếc, tại lúc thử xe không đi với mấy ổng, mà họ cũng vẫn chưa quyết định! nhưng mà xe đạp có thể tháo ráp mà.