Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
e si lựng thôi: theo bác chủ thì đoạn này chỉ cấm 4B, có nghĩa không phải là đường 1 chiều, nếu vào thì vi phạm BB vạch kẻ đường, lỗi này nhẹ hơn lổi như bác ngọt trích, các bác thấy thế nào?

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Chào các bác!
Số là em vừa đi trên ngả tư Hồ Học Lãm và Kinh Dương Vương (ngã tư An Lac).
Từ hướng Võ Văn Kiệt qua ngã tư đó có cái biển cấm ô tô,

Khúc này chỗ nào vậy bác ? Em chưa hình dung ra ?

Hạng C
8/7/13
608
15.498
93
Theo e bác xử lý như sau. Lập tức mở đèn Ưu tiên, tấp sát vào lề, đc thì leo lên lề càng tốt.
Sau đó xuống xe, lấy cái bình chữa lửa theo, ra trước mui xịt xịt mấy phát. Xong đi bộ ra quán cóc ven đường kêu lycafe ngồi uống 15p. Sau đó lên xe đi. Chả ma nào phạt đâu :3duongbia:

Hạng C
29/9/11
691
366
63
em bị rồi nè, nhớ lại mà vui vãi tè :D tình huống y chang bác chủ thớt, em thì bị ngay dưới chân cầu vượt, biểu diễn trước mặt XXX lun, em mở ưu tiên de lại, rẽ trái sang, 2 anh cười nhân hậu mời em vào chào các cái, anh " ko chấp hành biển báo, đi vào đường cấm (mẹ, em chưa kịp vào), lùi xe giao lộ,... tổng mức phạt là 4 củ5 giam bằng 1 tháng, anh nộp phạt tại chỗ 2 triệu đi ngay, ko bị giam bằng ,giờ vào lại xe bỏ tiền vào xấp giấy tờ mang ra anh cho đi", mặt em lúc đo :eek: hên cái là lúc ấy cũg đông người wa lại, em chơi liền, móc bóp ra lấy 2 triệu liền, giả bộ lớn tiếng năn nỉ mấy ảnh nhận, dân ta mà, thấy vậy bu lại coi quá trời :rolleyes: nguyên đội mấy anh bí quá, sau cùng " anh gọi em vào dể nhắc nhở, em ở tỉnh lên phải quan sát chú ý tốt tí... THOY EM Đi ĐI" :3dcuoigif: em thăng lớn các bác ạh
Em ứ tin, chơi kiểu đó nó lập cho thêm cái biên bản tội đưa hối lộ nữa thì xong phim luôn.

• Like
Reactions: nghia_nguyen5678