Hạng D
24/11/06
3.931
19.051
113
Vietnam
Làm hiếp desk lương bèo nhèo quá... h làm thêm j kiếm tiền mua sữa cho con vậy mí a

Lương hiếp desk bên đó bao nhiêu bác ?

Coi JAV có mấy cảnh thằng boy helpesk cúi xuống bàn check dây mạng cho GD nữ, lúc cúi xuống thì GD mở cặp đùi tra81nng muốt ra , để lộ chiếc quần lót màu hồng lọt khe , he hé vài sợi lông.... tranh thủ nhé. Công việc tuy vất vả nhưng vẫn có nhiều niềm vui..

Tập Lái
11/11/16
19
203
28
đi khách ngoài giờ anh nhé
rũ gối sao chui gầm bàn nổi nữa bác, xúi dại quá

Lương hiếp desk bên đó bao nhiêu bác ?

Coi JAV có mấy cảnh thằng boy helpesk cúi xuống bàn check dây mạng cho GD nữ, lúc cúi xuống thì GD mở cặp đùi tra81nng muốt ra , để lộ chiếc quần lót màu hồng lọt khe , he hé vài sợi lông.... tranh thủ nhé. Công việc tuy vất vả nhưng vẫn có nhiều niềm vui..
10 củ khoai a ơi, a đừng có tiêm nhiễm bậy bạ zô đầu mình, hỏng hết

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
rũ gối sao chui gầm bàn nổi nữa bác, xúi dại quá

10 củ khoai a ơi, a đừng có tiêm nhiễm bậy bạ zô đầu mình, hỏng hết

Mấy anh help desk thì chỉ suốt ngày tìm cách làm vui lòng chị em thôi. Thấy mắc mệt quá!

• Like
Reactions: netvn11
Hạng B2
11/12/07
405
12.064
93
Thằng Em bên Nhật đăng tìm cộng tác viên:
"Công ty mình cần tuyển 1 BSE và 1 Developer làm việc tại Tokyo (tuyển cả ở Jp và Việt Nam), khách hàng lớn, building đẹp, khu vực trung tâm. Các bác quan tâm hay có con em gì thì giới thiệu giúp em, xin hậu tạ.
1. BSE
Yêu cầu: Tiếng Nhật từ N2 trở lên, 3 năm kinh nghiệm bse trở lên, có khả năng viết phân tích thiết kế (basic design), có kinh nghiệm lập trình java.
Quyền lợi: Thu nhập tốt, khách hàng lâu dài, chế độ bảo hiểm đầy đủ, 1 năm được 1 vé khứ hồi về Việt Nam.
2. Java Developer
Yêu cầu: Tiếng Nhật tương đương N3, có kinh nghiệm lập trình Java từ 3 năm trở lên, có khả năng phân tích thiết kế là 1 lợi thế.
Quyền lợi: Thu nhập tốt, khách hàng lâu dài, chế độ bảo hiểm đầy đủ, 1 năm được 1 vé khứ hồi về Việt Nam.
Nếu quan tâm xin inbox.""

https://www.facebook.com/tako.tuant...bg1sirneZf2FyEok3HoJ9XniQwHkNsJg8cuwU&fref=nf