Hạng B2
26/4/11
146
0
16
34
Re:Lưu ý : ngã 3 thái lan hướng từ VT về TPHCM xxx núp lùm bắn speed vào dịp CN

tranthienminh nói:
Em thấy cái vụ cảnh báo nào OS mình nên hạn chế vì chẳng khác nào chúng tao đang cổ suý cho 1 hiện tượng đáng lên án là vi phạm luật giao thông.
Đã vi phạm và phải đóng phạt, còn nếu vì 1 lý do nào đó được các anh ấy bỏ qua hay xử nhẹ thì em thấy các Oser càng phải rút kinh nghiệm để lần sau không vi phạm nữa.
Đồng ý với bác này

Hạng B2
27/4/11
141
2
18

VÌ MỘT LÝ DO NÀO ĐÓ MÌNH BIẾT SAI NHƯNG VẪN PHẠM NHƯNG ĐÃ SAI THÌ PHẢI NHẬN LỖI BÁC À, CÁM ƠN BÁC ĐÃ CẢNH BÁO XXX

Hạng F
11/1/10
6.130
60.971
113

tranthienminh nói:
Đã vi phạm và phải đóng phạt, còn nếu vì 1 lý do nào đó được các anh ấy bỏ qua hay xử nhẹ thì em thấy các Oser càng phải rút kinh nghiệm để lần sau không vi phạm nữa.
Có sức chơi có sức chịu. Ng ta cho đóng phạt nhanh để đi rồi thì cũng ko nên lên đây kể lể làm gì.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.957
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Hoan hô osers chân chính! Thái độ của công luận thật xác đáng. Em ủng hộ các bác nhân dịp năm mới chúc sức khoẻ gia đình osers. Nối vòng tay lớn vì một O.S giao thông văn minh hũu nghị và an toàn.

Hạng B2
6/5/11
376
30
28

Em cùng ý kiến với bác Hà và nhiều Oser khác nữa. Mong Osers bình tĩnh suy xét, tôn trọng luật lệ, lẽ phải.

Hạng B2
2/1/12
155
21
18
49
459 Trần Hưng Đạo Q.1

Bác này về tới BH mới bị tó mà kêu bị bắn ở Ngã 3 TL. Xin thưa các bác rằng XXX nhà ta đứng bắn ở vị trí cách 500m tính tử cổng ICD Biên Hòa và XXX ngồi trong các xe BS sau để nã ACE nhà ta: 61L-xxxx ( mazda) 61N-xxxx ( corola 96 hay 98 j j đó) 52Y-xxxx ( Zace ).

Hạng F
13/9/07
7.049
48.483
113

Bữa này em đi ăn cưới bò sữa đường vắng ko thấy xxx

Hạng B1
19/10/09
78
7
8
3dhoanthien nói:
Tình hình hôm bữa t3 lúc 21h30 đi đám cưới thằng e ở VT về,tên xe chở bà cả,F1 và papa,về tới ngã 3 thái lan e <span style=""color: #ff0000;"">đua tốc độ </span>với 1 e camry biển xanh 51A :mad: nên không để ý mấy bác trên room cảnh báo kv với lại <span style=""color: #ff0000;"">trên xe có giấy đi đường </span>nên chạy vô tư,đến khi về tới TP biên hòa thì bị xxx ra giữa đường ngoắc vô.,tấp vô lề thấy rất nhiều bác bị dính,Bà mịa xxx trẻ măng lon mới thiếu úy nói năng hơi bố láo,mình xuống nc với nó mà nó làm như mình gài nó để bắt hối lộ ko bằng,xui hôm bữa đó lại để <span style=""color: #ff0000;"">quên giấy tờ và bằng lái </span>ở nhà,mình nc với nó theo kiểu hữu nghị nó làm căng với mình,<span style=""color: #ff0000;"">đưa tiền </span>thi ko lấy nhất quyết đòi lập bb,<span style=""color: #ff0000;"">mình ghét bỏ về xe luôn</span>,thấy mình làm như vậy nó lại nc với đội trưởng của nó xong thì ông đội trưởng đi lại nc với mình,mình cũng trình bày hoàn cảnh phải về gấp tphcm với lại hôm nay đi sớm quên ko mang theo giấy tờ thì xxx này nói bỏ qua cho anh cũng dc nhưng còn mấy người vi phạm ở đây thấy vậy chúng tôi cũng khó xử,cũng may papa có mang theo bằng lái của papa để trong ví và <span style=""color: #ff0000;"">thẻ CCB,thẻ đảng </span>nên xxx này nói thôi giữ tạm bằng lái của bác trai hẹn 1 tuần sau lên đóng phạt rồi lấy về,lúc đó cũng đang vội vì F1 buồn ngủ khóc um xùm hết nên ok luôn,xong lên xe về tp,trong biên bản bị dính 67/50,lập topic cho mấy bác đi thường xuyên qua kv này để ý,xxx đội trưởng nói với e từ đây đến tết âm lịch tăng cường bắn tốt độ nên dặn e đi qua kv này chấp hành luật 1 chút,bác xxx đội trưởng này nói năng nhỏ nhẹ,xử sự hợp tình hợp lý chứ ko như mấy chú mới ra trường công tác được vài năm mà chảnh quá

Bác sai nhiều điểm quá - phần màu đỏ - còn kể lể lung tung.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC

Đoạn ngã 3 Thái lan hướng từ VT về SG em không nhìn thấy biển báo hạn chế 50 hay biển đô thị gì cả... Nói chung đường đang sửa chữa nên em ít thấy biển báo nên cứ 70~80 cây chuối mà hên chưa dính.
Nhân đây các bác đưa lên các đoạn 50km/h cho anh em biết với.

Thật sự là em rất chịu khó nhìn biển báo .
Tks các bác, chúc toàn thể ACE OS năm mới dồi dào sức khỏe, vững tay lái, chắc tay cày. (cày bừa để gặt lúa)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.957
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

anhai555 nói:
Đoạn ngã 3 Thái lan hướng từ VT về SG em không nhìn thấy biển báo hạn chế 50 hay biển đô thị gì cả... Nói chung đường đang sửa chữa nên em ít thấy biển báo nên cứ 70~80 cây chuối mà hên chưa dính.
Nhân đây các bác đưa lên các đoạn 50km/h cho anh em biết với.

Thật sự là em rất chịu khó nhìn biển báo .
Tks các bác, chúc toàn thể ACE OS năm mới dồi dào sức khỏe, vững tay lái, chắc tay cày. (cày bừa để gặt lúa)
Đúng là bác không thấy thật. Nhờ cảnh báo của bác O.Ser mà hôm qua em giảm tốc trước và tập trung kiếm BB thì thấy có biển 50, khi đó hình như trước khi đổ dốc 47 hay là sau hi đổ dốc em quên rồi ...