Hạng B2
20/11/07
110
2
0
53
www.dtsmobile.com.vn
RE: Lưu ý với các bác

Em thì bị khoảng 4-5 cuộc gọi linh tinh, trong đó có 2 cuộc về "khảo sát ý kiến KH", em kính bác HT miu mô đì lít dùm số phôn ra khỏi DS hội dùm cái cho nó lành. Còn DS chi tiết thì cứ PM/email cho mỗi người 1 bản? Còn nếu bất tiện thì cho riêng em tèo luôn :D là an toàn nhất!

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Trích đoạn: binhtri

Ủa sao em chưa bị vậy ta ?:D:D chắc cái mazda bèo nên không bị để ý [8D] khỏe
Em cũng ko bị ai gọi,chắc là chê xe Everest 05 bèo đó mà :D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Mình cũng nên giành thời gian để giúp cho các công ty sản xuất tìm hiểu mức độ thỏa mãn cũa người tiêu dùng, cho các công ty dịch vụ tìm hiểu nhu cầu khách hàng, cho các công ty bảo hiểm tìm ...chút cháo:). Lừa đảo mới lên án chứ dịch vụ marketing thì em ủng hộ .

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: benny300

Trích đoạn: binhtri

Ủa sao em chưa bị vậy ta ?:D:D chắc cái mazda bèo nên không bị để ý [8D] khỏe
Em cũng ko bị ai gọi,chắc là chê xe Everest 05 bèo đó mà :D
để em gọi bên MBV hỏi ý kiến về S550 nha bác:D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Lúc đó thì em bán cái qua cho Bác mb_fan thôi vì em sao rành Mer bằng bác được :D. Chiều nay bác có đi off ko ?

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

E mới vừa nhận được 1 cuộc điện thọai từ Cty xxx đường Nguyễn Công Trứ , hỏi về vụ lốp xe ,....và xin e cuộc hẹn 30p và hứa là sẽ tặng quà cho e !
HT Miu mo delete cái Info của e giùm nhé ! TKS :D

Tập Lái
25/8/07
42
0
0

Bác khoa để cả tên lân số dd o dưới thế kia, thì việc gì phải đi lấy info o trong danh sách của FFC làm gì cho mệt
Em dọt đây, nhỡ đâu lại bị
thì chết

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Trích đoạn: khoa

E mới vừa nhận được 1 cuộc điện thọai từ Cty xxx đường Nguyễn Công Trứ , hỏi về vụ lốp xe ,....và xin e cuộc hẹn 30p và hứa là sẽ tặng quà cho e !
HT Miu mo delete cái Info của e giùm nhé ! TKS :D

Có cần hông bác [8|], em thấy chữ ký của bác info còn nhiều hơn trong danh sách FFC đó [:-]

Tập Lái
2/2/08
2
0
0

Em nghĩ trả lời vài câu hỏi cũng chẳng mất thời gian là bao lâu . Các cô cậu nhân viên ấy cũng vì công việc thôi mà :) Nếu quá bận thì cũng có cách trả lời , các nhân viên ấy cũng đủ nhận thức để hiểu các bác k thích trả lời và sẽ k có cuộc gọi lần thứ 2 cho các bác :)

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Vậy hả bác ?Có vấn đề là các nhân viên này phỏng vấn về xe nhưng rất "rành" về xe,có những câu hỏi nghe mà ú ớ ko biết trả lời sao :D