Hạng C
22/10/13
620
306
63
Cái zụ sơn cản này coi vậy mà khó chịu lắm nha! Coi zậy chứ hổng phải zậy đâu ah. Thường thì sơn xong được vài tháng thì nó lại tự nứt sơn như động đất ở Nhật Bản vậy!
Dạ đúng rồi Bác, khi bị rạn nứt nhìn như hạn hán ở miền trung, kinh " thặc ".

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Sao bác không kêu thợ tháo nguyên cái cản ra, sơn sẽ đẹp hơn dể làm nữa

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Oh! Nếu vậy thì tốt rồi, nghe bác mô tả thì nó trông có vẻ nghệ thuật đó chứ!:p Xe mình thì sơn ở cản trước nó bong tróc ra từng mảng, cứ như là bị long mồm lở móng vậy. Nhìn riết cũng quen mắt . . .kệ bà nó:D

Nhưng ngặt nỗi mí cô láng giềng cứ nói: anh làm ơn đem sơn lại đi, nhìn thấy ghê & làm mất mặt Khu phố Văn hóa của chúng ta - mềnh mặc kệ, cứ để như vậy mà đi gần được . .. .2 năm.

Cho đến một ngày, cô í nói: "Nếu anh chịu sơn lại cái cản trước thì em đi cafe với anh!"

Vậy là cái cản trước được sơn lại .. . cũng gần được 3 tháng rồi:D

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng C
22/10/13
620
306
63
Oh! Nếu vậy thì tốt rồi, nghe bác mô tả thì nó trông có vẻ nghệ thuật đó chứ!:p Xe mình thì sơn ở cản trước nó bong tróc ra từng mảng, cứ như là bị long mồm lở móng vậy. Nhìn riết cũng quen mắt . . .kệ bà nó:D

Nhưng ngặt nỗi mí cô láng giềng cứ nói: anh làm ơn đem sơn lại đi, nhìn thấy ghê & làm mất mặt Khu phố Văn hóa của chúng ta - mềnh mặc kệ, cứ để như vậy mà đi gần được . .. .2 năm.

Cho đến một ngày, cô í nói: "Nếu anh chịu sơn lại cái cản trước thì em đi cafe với anh!"

Vậy là cái cản trước được sơn lại .. . cũng gần được 3 tháng rồi:D
Chúc mừng Bác hé. Được 3 tháng rồi, vậy là còn "6 tháng 10 ngày nữa hé Bác". Em dọt đây.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cái zụ sơn cản này coi vậy mà khó chịu lắm nha! Coi zậy chứ hổng phải zậy đâu ah. Thường thì sơn xong được vài tháng thì nó lại tự nứt sơn như động đất ở Nhật Bản vậy!
Nó là PP mà móp tùm lum, trét thì dính đó lại tróc đó, mà lại tít dày quá, vài tháng là nó nứt thôi!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chúc mừng Bác hé. Được 3 tháng rồi, vậy là còn "6 tháng 10 ngày nữa hé Bác". Em dọt đây.
Ha ha! Chơi xong chạy hén. Bác mà chơi kiểu này với mấy chị sồn sồn là mấy chỉ theo tới nhà luôn đó, chứ chạy mà thoát ah:)

• Like
Reactions: vothaithao