Hạng C
30/1/13
44
2
8
Em là lính cũ, cho em đc khai truong cái nick mới của em với 1 cái topic hơi vô duyên.
Các bác đến với Previa Club và Previa như thế nào??
Như em là đam mê cái xe hột vịt từ nhỏ. Mê mẩn rồi khi lớn lên nhờ công nghệ thông tin biết đến anh em Previa.
Vậy còn các bác!?
Hãy cho các anh em ở đây vài cảm nhận về chiếc xe của mọi gia đình và anh em Previa !!
Xin chúc các bác 1 ngày vui vẻ và tràng đầy sinh lực !!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Re:Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

npt4x4 nói:
Em là lính cũ, cho em đc khai truong cái nick mới của em với 1 cái topic hơi vô duyên.
Như em là đam mê cái xe hột vịt từ nhỏ. Mê mẩn rồi khi lớn lên nhờ công nghệ thông tin biết đến anh em Previa.
Vậy còn các bác!?
Hãy cho các anh em ở đây vài cảm nhận về chiếc xe của mọi gia đình và anh em Previa !!
Cám ơn lời chúc của bác. Bây giờ em cảm thấy mình đang tràn đầy sinh lực nè nhưng lui cui 1 mình chẳng biết làm gì. Hổng lẽ đè chiếc xe ra sửa nữa?!:D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

Xedaumalai nói:
npt4x4 nói:
Vậy còn các bác!?
Cám ơn lời chúc của bác. Bây giờ em cảm thấy mình đang tràn đầy sinh lực nè nhưng lui cui 1 mình chẳng biết làm gì. Hổng lẽ đè chiếc xe ra sửa nữa?!:D
nếu bác cảm thấy tràn đầy sinh lực nhưng lại không muốn đè cái xe ra làm thì kiếm cái khác ........đè ra làm đi :D:D:D:D:D:D:D:D:D
npt4x4 nói:
Em là <span style=""color: #ff0000;"">lính cũ</span>, cho em đc khai truong cái nick mới của em với 1 cái topic hơi vô duyên.
Vậy còn các bác!?
cám ơn lời chúc của bác,tiêu đề của bác cũng khá hay nhưng mà bác là ai <span style=""color: #ff0000;"">(lính cũ)</span> và sao phải mần cái nick mới vậy??????????

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City

Em thì tình cờ ngồi search để lấy chiếc 7 chỗ giá trong khoảng 500 củ, tự dưng trong kết quả bay ra mấy em Previa giá chỉ hơn 200 củ mà thấy đẹp quá chừng, thế là bắt đầu search tiếp các thông tin về em nó
search từ trong nước ra nước ngoài, càng biết về nó thì càng ghiền ..... và rồi chuyện gì đến thì phải đến

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh

Em thì đến Previa rất tình cờ. Một ngày đang độ 1 em hok fai là Previa, gặp cái ông dáng nhỏ nhỏ bụng bự bự tư vấn về xe cộ.... Thế là xịn nhập hội ngay. Mần cái logo dán xe ngay

Hạng C
30/1/13
44
2
8

Hố hố, các bác yêu xe hơn mọi người ấy nhỉ.
Anh Tâm không có cảm xúc cho lần đầu tiên đến với Previa Club sao??

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

Cảm xúc của em đến giờ vẫn nhớ xe Pre là xe rất rộng, ......và đặt biệt là bị bể bánh xe mà..... chạy cả 1km mà ko hay

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

lý do đến với previa club: học cách sửa chữa và bảo trì xe PREVIA
lý do đến với previa: cần xe 7 chổ nhưng không đủ tiền mua xe 7 chổ đời mới rộng và tiện nghi như PREVIA

• Like
Reactions: hoanglan200551
Hạng B2
9/1/10
294
13
18

Nhà nghèo cha mẹ đông mà cần xe rộng thì chỉ có previa 9x thôi