Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Re:Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

Buratino10 nói:
tieuho123 nói:
He....he....em thì đến với Pre hơi ngẫu nhiên
- Vừa tiển xong em Civic độ lên đường.....đang tìm mua xe khác thì thấy 1 em Pre để bán ở Gara.....thấy xe dáng hay hay, rộng rãi , chạy test thấy tốc độ cũng Ok......và điều đặc biệt là mua xe Gara sẽ bảo hành cho 6 tháng......he....he....cái này quá hay cho 1 xe 9x......nên ko còn gì để suy nghĩ nữa về nhà lấy tiền rước em nó về ngay
- Còn lý do tham gia hội Pre là : được 8888 , được đi off xa , được giao lưu , học hỏi kinh nghiệm,......

Trong các xe em đã sử dụng thì xe Pre là em có nhiều kỹ niệm khó quên nhất vì em nó hù em vài lần hơi bị sợ nhưng những lần em nó hù em đều có PC trợ giúp nên tình cảm của ae PC trong em rất khó quên
Em á, đang lưỡng lự thì gặp ông mèo, thế là dính lun
Ông mèo là ông nào bác ?????????

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83

ddtuyen nói:
Lý do của em cũng giống như Bác Chiêu Cường đã nêu:
Lý do mua previa: Cần một chiếc xe 7 chỗ tin cậy mà giá vừa phải. Tuy tuổi có cao nhưng em nó trông vẫn đẹp mặn mà.
Lý do đến với previa club: học hỏi cách sửa chữa, bảo trì và tìm hiểu về phụ tùng thay thế cho Previa.
Hình như đây là lý do chung nhất của anh em Previa.
Hy vọng các bác thường xuyên phát huy

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Tphuc nói:
ddtuyen nói:
Lý do của em cũng giống như Bác Chiêu Cường đã nêu:
Lý do mua previa: Cần một chiếc xe 7 chỗ tin cậy mà giá vừa phải. Tuy tuổi có cao nhưng em nó trông vẫn đẹp mặn mà.
Lý do đến với previa club: học hỏi cách sửa chữa, bảo trì và tìm hiểu về phụ tùng thay thế cho Previa.
Hình như đây là lý do chung nhất của anh em Previa.
Hy vọng các bác thường xuyên phát huy
Anh Tuyên khiêm tốn quá hé. Em toàn nghe ảnh chỉ người ta sửa hay mua dùm món này món kia không hà!!
Hội Pre đc những thành viên như anh Tuyên thì chả phải lo gì.
Chắc mai mốt qua Thủ Đức mua nhà gần anh Tuyên học sửa xe rồi học lóm Anh Văn luôn.
Anh văn em tệ quá!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

CHIEUCUONG nói:
Buratino10 nói:
tieuho123 nói:
- Vừa tiển xong em Civic độ lên đường.....đang tìm mua xe khác thì thấy 1 em Pre để bán ở Gara.....thấy xe dáng hay hay, rộng rãi , chạy test thấy tốc độ cũng Ok......và điều đặc biệt là mua xe Gara sẽ bảo hành cho 6 tháng......he....he....cái này quá hay cho 1 xe 9x......nên ko còn gì để suy nghĩ nữa về nhà lấy tiền rước em nó về ngay
- Còn lý do tham gia hội Pre là : được 8888 , được đi off xa , được giao lưu , học hỏi kinh nghiệm,......

Trong các xe em đã sử dụng thì xe Pre là em có nhiều kỹ niệm khó quên nhất vì em nó hù em vài lần hơi bị sợ nhưng những lần em nó hù em đều có PC trợ giúp nên tình cảm của ae PC trong em rất khó quên
he....he....chắc là em dụ được Bác Buratino quá

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

CHIEUCUONG nói:
Buratino10 nói:
tieuho123 nói:

Trước đây em có time em sống ở Irac nên em biết nè! Tiếng Irac Ong-meo là Ông mập đó bác. Hy vọng bác ko phiền chứ?!

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Giờ em mới biết thêm biệt tài của pre mình. Dịch đc tiếng irac.

Hạng B2
9/1/13
174
19
18

lý do chính thích Previa 9x ... ?? vì kiểu dáng và nội thất rộng rải thoải mái...ăn đứt mọi loại xe khác dù là previa 200x... chắc có lẻ động cơ nằm dưới gầm nên rộng chăng? hihi yếu điểm có lẻ đời quá sâu...và đồ đạc theo thời gian bị lão hóa nhìu... Đề nghị A&E PreCup kiến nghị Toy Nhật sản xuất Pre9x
theo dây chuyền củ.... có nên chăng???

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Previa9X S/C nói:
lý do chính thích Previa 9x ... ?? vì kiểu dáng và nội thất rộng rải thoải mái...ăn đứt mọi loại xe khác dù là previa 200x... chắc có lẻ động cơ nằm dưới gầm nên rộng chăng? hihi yếu điểm có lẻ đời quá sâu...và đồ đạc theo thời gian bị lão hóa nhìu... Đề nghị A&E PreCup kiến nghị Toy Nhật sản xuất Pre9x
Em sẽ làm đơn gửi lên Toyota Nhật theo yêu cầu của bác!!
Hiện đồ ebay còn nhiều mà bác.

• Like
Reactions: Previa 96
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Previa9X S/C nói:
Tapi của V2 đang rã tới mức 0 vì nó cũ quá! :D
Em đang độ tapi bằng tole! Sẽ được kiểu tapi "Bất kể thời gian"!
Khoái tới mức nếu không có để thay thì DIY vậy!!! :)