Thảo Luận Chung Lý do nên xài xe số MT

Hạng B2
13/10/13
112
96
28
Mấy bác thích chạy MT, ok good skill và hãy tận hưởng với sở thik của mình nhưng đừng dùng những kiểu nói: AT là dành chi chị em, lái buồn ngủ, ko chủ động khi tăng tốc...
iem là chạy AT quen rồi nên bi giờ mà qua MT chạy vào số 1 ko chừng...tắt máy. Nên với iem lái AT thức sự thoải mái, nhất là đường sì gòn. Còn AE nào chê AT đàn bà, hay vụ đạp nhầm chân ga thì muốn cảm giác sao em chiều trừ mấy em...2 cửa

Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
chuyện gì cũng có thể mà :D. Lần đầu e ngồi số tự động còn k biết sao nó lăn bánh nữa kìa. :D ngồi gần 5p, google mới chạy dc.

• Like
Reactions: tuoanh2810
Hạng B2
6/12/14
184
260
63
34
Em thấy MT toàn mấy xe cấp thấp thiếu option chứ muốn xe sang ngon 1 tý toàn số AT

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
cái núm này hay nhỉ, bửa nào kiếm cái se se thử cảm giác mới dc. Cám ơn Bác đã chỉ giáo.
Kiếm đc nó hơi bị lâu đó bác .....nhiều khi là ko thể ........ Thui như em nè , thử cảm giác ở nhà cũng đc mà...hi.....hi...hi..hi!:3dcuoi:

• Like
Reactions: minhtriquan
Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Qua câu chuyện thì thấy bên Mỹ xe số AT phổ biến một cách áp đảo so với MT các bác nhỉ? Nhưng em không hiểu sao vẫn thích lái MT! Cái này em nghĩ cũng như máy ảnh thích xài loại DSLR có thể tuỳ chỉnh theo ý thích chứ không khoái loại PnS cứ đưa lên là bấm khoẻ hơn nhiều nhưng lại không khoái!
Bên Mẽo thì xe thường là AT, xe sịn model chạy tốc độ nhanh (như Posche)... thì toàn MT .