Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
RE: Lý do xe JRD bán chạy tại VN

hay quá JRD đây rồi, tui đi tìm miết giờ mới gặp, tui thấy 2 bác 350 và binhtri nói có lý, nếu AE trong OS bình luận xác đáng về giá và chất lượng của nó tương xứng là ok. tui sẽ mua về chạy thử rồi báo cáo chi tiết lên cho mọi người biết... hãy cho tui thêm thông tin, hình ảnh.... hồi tháng 6 có quen Mr Trinhở PY, có đăng ký rồi mà kg nghe thông báo gì cả ( đăng ký được chạy thử còn mua bán tính sau mà) sau này điện hỏi lại nghe nói chua có xe... ai có tin twcs gì liên quan cho biết liền nhé... cám ơn các bác.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.274
113
Q3

hai cái này khác nhau mà bác ?
Trích đoạn: binhtri

Trích đoạn: mazspeed

Thế tại sao Toy rõ đắt mà vẫn bán chạy, Proton rõ rẻ mà vẫn ế hả các bác? Thị trường VN mình không giống "tây", JRD chẳng chóng thì chày sẽ out thôi.
Pronto 25 - 26 000 USD mà rẻ ah bác ????

Hạng B2
6/9/04
123
0
18

bác goodman nhầm rồi, JRD có ở Mã đấy chứ. Em cũng đang ở Mã đây mà. Mỗi tội JRD không thông dụng thôi. Hình như nó là liên doanh với Tàu khựa. hi hi hih i. Bác có nhớ triển lãm tại Pultra World vừa rồi không, JRD mang mấy con xe ra trỉên lãm là gì. hì hì

Tập Lái
27/12/05
18
0
0

Sao em thấy xe JRD của Mã lai nó kỳ kỳ làm sao đó! Bửa chủ nhật em đi coi triễn lãm rồi...các bác có mua hãy để từ từ nghe ngóng xem có ai mua kô ? em thấy nó giống như đồ chơi của các cháu nhà trẻ ...chứ kô giống xe hơi chạy ngoài đường đâu!!!Các bác nghĩ sao , chứ tốc độ tối đa có 100km/giờ thì hơi chậm đó, nếu các bác chạy đến 2/3 tốc độ tối đa , có khả năng xe sẽ lao vào con lươn giữa đường đó. Em đề nghị xe này nên sử dụng ở những nơi tốc độ hạn chế 30km/giờ cho an toàn , như ở sân Gôn, du lịch sinh thái..chứ 2/3 tốc độ tối đa là 60km đó...xin các bác cho ý kiến về điều này, cám ơn nhiều . Nếu có bác nào can đãm đem gia đình vợ con mình ra làm vật thí nghiệm cho otô mã lai thì cũng xin cho em biết kế quả nhé, nếu có điều gì không may mắn ...xin nhận nơi em lời chia buồn chân thành nhé...

be
Hạng B2
23/2/04
120
1
16
53
UNHCR

các bác vào trang web này là biết địa chỉ của nó ở Mã thôi:
[link]http://www.jrd.com.my/img/map.gif[/link]

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com

nếu thấy kg ổn thì để một thời gian nữa AE ta biểu quyết nhé, khổ 1 cái là chwa có điều kiện thực tế, chẳng lẽ nó tệ lắm sao các bác?