Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Lên dàn lông thì khó jì, dưng mà nó là đồ giả!...
Máo thì làm lun con all new zin đi chứ!... :p

Hạng C
28/7/07
534
41
28
Xe bác mua bao lâu và chạy bao nhiêu cây mà thanh lý giá 650 vậy?
xe em tháng 7 2013 bác ạ , đi được 10k , còn tấm hình kỹ niệm bỏ quên của em nóe chụp trước khi tiễn

Attachments

Hạng B2
30/3/05
401
289
63
Cabin
Quan điểm của e ko giống các bác lắm! Thêm xị rưỡi lấy e khác tí e thấy ko đáng. Cơ mà các bác có tiền thích trải nghiệm thì ok ạ! E lâý m3s tháng 8 đến giờ chạy đc 5K là thấy ít rồi bác lm1mt chạy hơn 2 năm mà có 10K...! Hixxx

Hạng C
28/7/07
534
41
28
Quan điểm của e ko giống các bác lắm! Thêm xị rưỡi lấy e khác tí e thấy ko đáng. Cơ mà các bác có tiền thích trải nghiệm thì ok ạ! E lâý m3s tháng 8 đến giờ chạy đc 5K là thấy ít rồi bác lm1mt chạy hơn 2 năm mà có 10K...! Hixxx
em đính chính là xe em lúc bán 11k nhé.bác chạy nhiều quá nhỉ , chắc có lẽ do xe em ít đi và chưa dặm chỗ nào nên bán cho người mua được giá , mấy bác thương lái toàn trả e dưới 600 là hết giá . em lên thử xe mới thấy mấy điểm 3s em chưa vừa ý thì đã được khắc phục . e lấy hatchback nên bù nhiều gần 200 đấy bác ạ . all new ngồi sau rộng hơn , động cơ mới hộp số mới chuyển số êm ru . về khoản cách âm thì ăn đứt 3s . chìa khóa thông minh vào ra đẳng cấp hơn . gạt mưa đời mới gạt em và nhìn pro hơn . . . em thấy có mấy bác lấy xe tháng 10 mới chạy có 4 5k còn dợm bán lại nữa . à sau khi bán rồi em mới biết mazda 3s trợ lực dầu hèn gì tay lái vẫn nặng lâu nay vãn tưởng trợ lực điện mà em lại ko thấy bình dầu trợ lực trong khoang máy . em bán rồi nhẹ cả người lúc bán giá xe mới còn 670 mà em bán 650 thì còn đòi hỏi gì hơn .

Attachments

• Like
Reactions: I_love_Mazda