Hạng C
26/9/12
504
641
93
Cám ơn Bác Tâm nhiều lắm, xe em đang cần làm lại bộ dây điện, được bác chia sẽ mấy file này rất hữu ích, nhưng kg biết em làm nổi kg, mở taplo ra thấy bộ dây bị cắt nhiều quá, he he. Mà sao em đọc nhiều topic trong hội Previa em kg thấy ai thay bộ dây điện bác nhỉ? do bộ dây điện không có bán hay sao vậy bác?
Kg biết bác còn nhớ em không, cách đây 2 năm e có xin số điện thoại của bác nhưng vẫn chưa có cơ hội gặp bác lần nào do lúc đó em chưa mua được xe, hy vọng sẽ được gặp bác một ngày gần đây. Thân chào!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cám ơn Bác Tâm nhiều lắm, xe em đang cần làm lại bộ dây điện, được bác chia sẽ mấy file này rất hữu ích, nhưng kg biết em làm nổi kg, mở taplo ra thấy bộ dây bị cắt nhiều quá, he he. Mà sao em đọc nhiều topic trong hội Previa em kg thấy ai thay bộ dây điện bác nhỉ? do bộ dây điện không có bán hay sao vậy bác?
Kg biết bác còn nhớ em không, cách đây 2 năm e có xin số điện thoại của bác nhưng vẫn chưa có cơ hội gặp bác lần nào do lúc đó em chưa mua được xe, hy vọng sẽ được gặp bác một ngày gần đây. Thân chào!
Để em hỏi thăm, hình như vẫn có nguyên bộ dây Previa thì phải?! Nếu có em báo.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Em xin cám ơn bác Tâm trước nhé, nếu có bộ dây thì may quá.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
@adsltvh: Em hỏi thì có thông tin bộ dây vẫn có bán nhưng tìm thử thì không... hoặc chưa thấy???!!! :)
Bác thử tìm "Toyota Previa wiring harness" trên Ebay hoặc nhờ bác Tuyên chắc OK hơn.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Em cám ơn bác Tâm nhiều nhé, không có thì chịu khó làm lại vậy, mà em nhìn bộ dây em ngán quá he he