Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
@Minh đen: Bác xem lại coi bác ghi ngày nào nhé....đã nhắc rồi mà còn cố hả bác?? :3dandap:

Hạng C
3/4/13
738
12
18
43
2 cặp đấu rất hay! WC săaps khép lại bằng 1 nhà vô địch TG!

Hạng B2
20/5/13
225
18
18
3h ngày 9/7 Brazil - Đức: Trận đấu siêu kinh điển của bóng đá thế giới

Rạng sáng mai, hai đội tuyển hàng đầu của thế giới sẽ gặp nhau. Brazil với đội hình yếu nhất trong lịch sử World Cup của họ và việc vắng 2 linh hồn ở hàng tiền đạo và hàng thủ buộc họ sẽ phải chơi phòng ngự phản công trước Cổ xe tăng Đức. Nhưng mất Neymar, Brazil sẽ phải tự thân vận động và mang đến một dạng thù hình mới rất khó đoán biết cộng lợi thế sân nhà khiến đội Đức không khỏi e ngại.
Mình là một fan của Samba dự đoán Brazil sẽ vào chung kết và một new hero sẽ xuất hiện để thay thế Neymar làm người hùng của trận đấu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
BK1: Braxin - Đức: Kỳ phùng địch thủ gặp nhau nhỉ....chả biết mèo nào cắn mỉu nào luôn.
E thì trước h kg phải fan của Bra, nên không thich Bra chủ nhà đi tiếp nữa, mà e cũng chẳng ưa gì xe tăng Đức luôn....nên đành phải tung đồng xu xấp ngửa chọn đại vậy. Theo kq xấp ngửa thì e phải chọn Braxin!!
===> Dự đoán: Bra thắng 1-0, hoặc hòa 1-1, 0-0 sau đó Bra thắng trong ET, hoặc Pen.

Hạng B2
20/5/13
225
18
18
Mịa Brazil đã yếu và thiếu quân lại còn ham chơi tấn công, Nếu tuân theo chiến thuật em đã đề ra là phòng ngự phản công thì còn có cơ hội. Có lẽ họ đã quá ảo tưởng về sức mạnh vốn chỉ còn là hào quang trong quá khứ ...

Hạng B2
25/6/12
157
10
18
44
TP. Hồ Chí Minh
Thật là đáng buồn khi Brazil có 1 trận thua thảm hại như vậy trên sân nhà. Trái tim em đau lắm, Brazil ơi là Brazil ơi! Giờ thì ai vô địch cũng không còn quan trọng nữa...